Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
art Wrote:
dejemerry Wrote:
art Wrote:อิจฉา......ครับ คราวหน้าขอไปด้วยคน อยากกินตะโก้ครับ Wink

ทำมาอิจฉา มัวแต่ขลุกอยู่กะน้องบัวคนเก่งล่ะซิ คราวหน้ามีขลุกกันที่บ้านเต่าก็ได้
นะคะขลุก ไก่ โก้ เกะจ้า....Big Grin

เกลียดคนรู้ทันจัง... เอ๊ย!!!ม่ายช่ายคร๊าบบบบบบ.......
เมื่อวานนี้ไปทอดกฐิน วัดไผ่โรงวัว สุพรรณบุรี ปู๊น
กว่าจะกลับมาก็เย็นย่ำ เพิ่งมาเข้าบ้านนี้เมื่อเช้านี้เอง

วันไหนว่าง จะรีบพาน้องบัวไปขอตะโก้กินนะคร๊าบ
เอ.. รึจะ ไก่ โก้ เกะ ครบสูตรดี Wink
ปีหน้าบ้านสีฟ้าเราจะมีข่าวดีกันหลายคู่ รวมทั้งคู่น้าอาร์ทน้องบัวด้วย
แต่ภายในปีนี้อาจจะมีเซอร์ไพรส์ 1 คู่ค่ะ รู้มาแค่นี้จริง ๆ ค่ะ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-11-2007, 17:50
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - by dejemerry - 12-11-2007, 17:50

Forum Jump: