Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
san Wrote:
dejemerry Wrote:ใกล้ถึงวันวิวาห์ แล้วหนายอดดวงใจ..กรู้...Big Grin

สาธุ!!!!

มีคนรักผม ก็ดีซิครับป้าแดง

ทุกวันนี้ ผมเจ็บเนื้อเจ็บตัวมากตอนนอน

เพราะ ต้องนอนกอดกีต้าร์ทุกคืน!!!

สาธุ...ขอให้นอนกอดกีต้าร์จริง ๆ เทอญ...Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-11-2007, 19:09
Website Find Like Post Reply
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
pOoH Wrote:หนูอัญชันครับน้า art เพราะน้องเค้าชอบสีม่วง

ยังดีที่น้าป๋อไม่ตั้งชื่อไทยให้เธอว่า "กะเทย" ^__^
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

12-11-2007, 19:16
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

dejemerry Wrote:สาธุ...ขอให้นอนกอดกีต้าร์จริง ๆ เทอญ...Rolleyes

ช่วยป้าแดงสาธุด้วยคน จะได้มีแรงส่งเยอะๆ ..อิ..อิ....
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

12-11-2007, 19:17
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

น้าสั่นเป็นเจ้าเข้า ก็ลองเปลี่ยนจาก เดียวดาย ซ่าส์ระเบิด

มาเป็น เดียวดาย โรแมนติค แบบปุ๊บ้างซีครับ

แล้วเรามานั่งคอยรักร่วมกัน

ด.ช. ปุ๊น้อย
~Little pOoH~
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
12-11-2007, 19:18
Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Wonder woman Z Wrote:วันนี้อ่านเว็บบอร์ดบ้านฟ้า ได้อย่างเต็มอิ่มสะใจจริงๆ
เอ๋ว่าแต่ avartar ปุ๊น้อย ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะจ้ะ

มีน้องสาวเป็นชาวเกาหลีมันผิดตรงไหน ปุ๊น้อยปวดใจ ~~>___<~~~~
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
12-11-2007, 19:19
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

myakira Wrote:
dejemerry Wrote:สาธุ...ขอให้นอนกอดกีต้าร์จริง ๆ เทอญ...Rolleyes

ช่วยป้าแดงสาธุด้วยคน จะได้มีแรงส่งเยอะๆ ..อิ..อิ....

ดีค่ะ เรามารวมพลังช่วยกันปราบอธรรม..

pOoH Wrote:น้าสั่นเป็นเจ้าเข้า ก็ลองเปลี่ยนจาก เดียวดาย ซ่าส์ระเบิด

มาเป็น เดียวดาย โรแมนติค แบบปุ๊บ้างซีครับ

บ้านนี้มีแต่ little เยอะจริง ๆ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-11-2007, 19:29
san Offline
สัน

pOoH Wrote:น้าสั่นเป็นเจ้าเข้า ก็ลองเปลี่ยนจาก เดียวดาย ซ่าส์ระเบิด

ผมเปลี่ยนก่อนเลยนะครับ

เพราะดูท่าความหล่อน้าปุ๊ จะนำผมไปหลายขุมแล้ว!!!

ผมขอไปนั่งคอยรักก่อนแล้วกันนะปุ๊นะ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
12-11-2007, 20:39
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

art Wrote:แซวเล่น...แต่เป็นกำลังใจให้....

รักนะ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ขอบคุณ น้า Art นะครับ.......ขอให้บ้านจัดสรร ขายดี๊ ขายดี นะคร๊าบบบบบบบบบบบ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
12-11-2007, 23:09
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

san Wrote:ผมเปลี่ยนก่อนเลยนะครับ
เพราะดูท่าความหล่อน้าปุ๊ จะนำผมไปหลายขุมแล้ว!!!
ผมขอไปนั่งคอยรักก่อนแล้วกันนะปุ๊นะ

ดีนะที่ผมอยู่กลุ่ม................."แล้วแต่น้าสัน................."
น้าสันเป็นอะไรผมก็เป็นด้วย ... น้าสันเป็นแกงค์ล่ม ผมก็เป็นด้วย....น้าสันเป็นเกย์ ผมก็เป็นด้วย....." อืม จัดไปครับน้า จัดไป
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
12-11-2007, 23:15
san Offline
สัน

Therock Wrote:
san Wrote:ผมเปลี่ยนก่อนเลยนะครับ

ดีนะที่ผมอยู่กลุ่ม................."แล้วแต่น้าสัน................."
น้าสันเป็นอะไรผมก็เป็นด้วย ... น้าสันเป็นแกงค์ล่ม ผมก็เป็นด้วย....น้าสันเป็นเกย์ ผมก็เป็นด้วย....." อืม จัดไปครับน้า จัดไป

เป็นน้องที่น่ารักมากๆ จริงแล้วเราเป็นพี่น้องที่คลานตามกันมาเลยครับ

น้องร็อกนี่แข็งแรงตั้งแต่เด็ก

เพราะแค่สามเดือน ก็ คลาน ไปชงนมกินเองแล้ว!!!

ทุกอย่าง อะไรที่เป็นของร็อก ก็เหมือนของพี่

อะไรที่เป็นของพี่ ก็เป็นเหมือนของพี่อยู่ดี

รู้แล้วนะว่าทำไม ถึงอยากให้ร็อกมีหวานใจ เป็นคนเกาหลีRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
13-11-2007, 00:23

Forum Jump: