Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Saturday night นัดแจม Balinee
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: Saturday night นัดแจม Balinee
poPPie Wrote:ส่วนรูป เดี๋ยวขอมาลง วันอาทิตย์ เที่ยงๆนู๊นนน จะแย่แล้วจ้า

รายงาน น้า San , Kitalica , Ether , Karn , Krid ป่านนี้ยัง Enjoy หมูจุ่ม กันอยู่
พรุ่งนี้ช่วยรายงานตัวด้วยครับ

ฝากถึง ป้าแดง เที่ยวนี้ มีคลิ๊บ VDO จากน้า San เดี๋ยวจัดไห้นะจ๊า อิอิ

ปล.The rock มันบ้าไปแล้วจริงๆ หมอๆในบ้านรีบจ่ายยาด่วนครับ

น้าป๊อปคะ ถ้าไม่อยากให้ชีวิตป้าแดงโชคร้าย ตกต่ำ ล้มเหลว เสียใจ ไปมากกว่านี้
น้าป๊อปอย่าเอาคลิบ วีดีโอ ของน้าสันขวานมาเผยแพร่เลยนะคะ ป้าแดงขอร้อง
น้าป๊อปช่วยเอามาให้ที่บ้านเต่าเลยดีกว่านะคะ ป้าแดงไม่อยากให้น้าป๊อป
ทำร้ายน้าสันขวานเค้า ป้าแดงจะทำร้ายน้าสันมีดด้วยมือป้าแดงเอง..ฮ่า..ฮ่า.กรู้..

boobyblue Wrote:แล้วทำไมไม่มีผมสักภาพ!!
รึว่าผมมันไม่สำคัญ............ฮึ

[Image: a16uk1.jpg]

น้าสันขวาน วันนี้หน้าตาแปลก ๆอ่ะ มีตาข้างเดียว หูอัน จมูกกะปากก็ไม่มี แถม
ยังมีแค่ 3 นิ้ว เหมือนคนแอบจิตเลยอ่ะ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-11-2007, 09:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Saturday night นัดแจม Balinee - by dejemerry - 12-11-2007, 09:45

Forum Jump: