Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Saturday night นัดแจม Balinee
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: Saturday night นัดแจม Balinee
............ทำไมน๊า??? ผมถึงจะได้ไปแบบนี้จัง ดื่ม แล้วก็ ดื่ม แล้วก็เฮฮาสรวญเส เล่นกีต้าร์ร้องเพลงเป็นบางจังหวะ แล้วมานั่งคุยกันแบบมีความสุข เช่นนี้ อิจฉาเสียจริงๆ
11-11-2007, 22:06
Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: Saturday night นัดแจม Balinee
เฒ่าทารก Wrote:............ทำไมน๊า??? ผมถึงจะได้ไปแบบนี้จัง ดื่ม แล้วก็ ดื่ม แล้วก็เฮฮาสรวญเส เล่นกีต้าร์ร้องเพลงเป็นบางจังหวะ แล้วมานั่งคุยกันแบบมีความสุข เช่นนี้ อิจฉาเสียจริงๆ

อ้าวว.. ฮ่าๆๆ น้า เฒ่าทารก กลายเป็น จิวแปะทง ไปเมื่อไหร่ อิอิ

ก็ไหนว่า น้าก็ไปสังสรรค์ เหมือนกันไม่ใช่เหรอ วันหลังถ่ายรูปมาเล่าบ้างสิครับ แล้วได้เล่นกีต้าร์ร้องเพลงกันรึป่าว หรือว่าร่ำสุรา อย่างเดียว
11-11-2007, 22:19
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

ขอบคุณสำหรับภาพค่ะ น้าป๊อปปี้ Big Grin

คืนเมื่อวานคงสนุกกันมากนะคะ...

หารู้ไม่...คืนนี้ที่บ้านเต่าก็สนุกเหมือนกัน Rolleyes
[Image: Cute-hi5-39.gif]

11-11-2007, 22:22
Website Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
น้าป้อปปี้โทรฯมาชวนแต่ผมอยู่ที่เมืองคอน อาทิตย์นี้ไม่พลาดแน่ครับ
11-11-2007, 23:43
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

poPPie Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:............ทำไมน๊า??? ผมถึงจะได้ไปแบบนี้จัง ดื่ม แล้วก็ ดื่ม แล้วก็เฮฮาสรวญเส เล่นกีต้าร์ร้องเพลงเป็นบางจังหวะ แล้วมานั่งคุยกันแบบมีความสุข เช่นนี้ อิจฉาเสียจริงๆ

อ้าวว.. ฮ่าๆๆ น้า เฒ่าทารก กลายเป็น จิวแปะทง ไปเมื่อไหร่ อิอิ

ก็ไหนว่า น้าก็ไปสังสรรค์ เหมือนกันไม่ใช่เหรอ วันหลังถ่ายรูปมาเล่าบ้างสิครับ แล้วได้เล่นกีต้าร์ร้องเพลงกันรึป่าว หรือว่าร่ำสุรา อย่างเดียว

..........สุรา กับ เกะ อย่างเดียวเลยครับน้าป๊อป เล่นเอาขาแกว่งเลยครับ อย่างนักดนตรีในนครสวรรค์นี่ผมไม่ค่อยได้ไปพบปะกันนานมากๆๆเป็นปีๆแล้วครับ เพราะคนที่รู้จักกับผมดี ก็ย้ายไปไหนแล้วไม่รู้ ก็มีคนที่ทำงานผมเป็นรุ่นน้องที่รู้จักดี ผมกะว่าจะให้เป็นคนแนะนำผมไปรู้จัก แล้วผมกะว่าจะสืบคนที่ชื่อพี่เบี้ยวคนที่น้าพืชพูดถึง แล้วจะชักนำมาเป็นสมาชิกบ้านเรา คนนี้น้าพืชบอกว่าเก่งมากๆขนาดนักดนตรีเก่งๆคนไหนมาประลองฝีมือด้วยเป็นอันต้องม้วนเสื่อกลับไปทุกราย!!!!
11-11-2007, 23:52
Mr.ake_00 Offline
Junior member
**

มันส์มากครับ ของเขาดีจริงๆ นักร้องหญิง ร้องดีมากครับ คริๆ เมาเกือบ ปีนเกาะ
12-11-2007, 01:18
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
เฮ้อ...อิจฉา อ่านตาปริบๆ

ได้แต่เมาอยู่บ้าน ปีนหมอนข้าง เส้า ๆ ๆ ๆ
============ เพื่อความบันเทิง =============

12-11-2007, 08:00
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
มาอ่านกระทู้วันจันทร์ ขอให้น้า ๆ ทำงานให้มีความสุขทั้งสัปดาห์นะครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
12-11-2007, 08:31
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

poPPie Wrote:ส่วนรูป เดี๋ยวขอมาลง วันอาทิตย์ เที่ยงๆนู๊นนน จะแย่แล้วจ้า

รายงาน น้า San , Kitalica , Ether , Karn , Krid ป่านนี้ยัง Enjoy หมูจุ่ม กันอยู่
พรุ่งนี้ช่วยรายงานตัวด้วยครับ

ฝากถึง ป้าแดง เที่ยวนี้ มีคลิ๊บ VDO จากน้า San เดี๋ยวจัดไห้นะจ๊า อิอิ

ปล.The rock มันบ้าไปแล้วจริงๆ หมอๆในบ้านรีบจ่ายยาด่วนครับ

น้าป๊อปคะ ถ้าไม่อยากให้ชีวิตป้าแดงโชคร้าย ตกต่ำ ล้มเหลว เสียใจ ไปมากกว่านี้
น้าป๊อปอย่าเอาคลิบ วีดีโอ ของน้าสันขวานมาเผยแพร่เลยนะคะ ป้าแดงขอร้อง
น้าป๊อปช่วยเอามาให้ที่บ้านเต่าเลยดีกว่านะคะ ป้าแดงไม่อยากให้น้าป๊อป
ทำร้ายน้าสันขวานเค้า ป้าแดงจะทำร้ายน้าสันมีดด้วยมือป้าแดงเอง..ฮ่า..ฮ่า.กรู้..

boobyblue Wrote:แล้วทำไมไม่มีผมสักภาพ!!
รึว่าผมมันไม่สำคัญ............ฮึ

[Image: a16uk1.jpg]

น้าสันขวาน วันนี้หน้าตาแปลก ๆอ่ะ มีตาข้างเดียว หูอัน จมูกกะปากก็ไม่มี แถม
ยังมีแค่ 3 นิ้ว เหมือนคนแอบจิตเลยอ่ะ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-11-2007, 09:45
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Mr.ake_00 Wrote:มันส์มากครับ ของเขาดีจริงๆ นักร้องหญิง ร้องดีมากครับ คริๆ เมาเกือบ ปีนเกาะ

ดีใจยังมีคนมองเราเป็นผู้ ญ อยู่...Cool

พี่เป่าเม้าท์ออแกนได้เยี่ยมมากๆ ค่ะ (ขนาดเมานะนั่น) เมาไม่ขับนะจ๊ะน้า

งานหน้า มาเจอกันใหม่เน้อ.... หนุกดีจ้า

เมื่อวันเสาร์รู้สึกหลายๆ คนจะสนุกกับอุปกรณ์เปอร์คัชชั่นของร็อคมากๆ

โดยเฉพาะน้องวิช ไม่เล่นกีต้าร์หันมา สนุกกับเปอร์คัชชั่นแทน ขำกันคิกคักคิกคัก

พกไปทุกครั้งนะร็อค แล้วพี่จะช่วยตามหาไข่สามใบที่หายไป
12-11-2007, 09:59

Forum Jump: