Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Saturday night นัดแจม Balinee
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: Saturday night นัดแจม Balinee
กลับมาแล้วรึ....ฮึฮึ!
ไปนอนก่อนพรุ่งนี้ค่อยมาเหน็บใหม่ครับ...ฮ่าฮ่าฮ่า........
11-11-2007, 03:14
Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: Saturday night นัดแจม Balinee
ej_sing Wrote:ไปตอนนี้ทันไหมเนี่ย
น้าหนึ่งครับ ถ้าโพสเสร็จ แล้วมาเลยเนี่ย .. ยังไงผมได้ฟัง น้าหนึ่ง On stage แน่นอน

boobyblue Wrote:มิอาจขยับตัว...
สมน้ำหน้าสนุกซะให้เข็ด
ชอบมีความสุขกันนัก
ขอให้สำลักจุกอก!!
จากคนขี้อิจฉา.................
ผ่าง...)))) ผมก็นึกว่า น้าบู ติดอยุ่ที่สถานทุต ชะเง้อดุดู ตั้งหลายครั้ง
LittleNomad Wrote:น้าบูฯ เป็นพาหะนำเอาโรคขี้อิจฉามาแพร่.... ทำให้ผมพลอยอิจฉาไปด้วย...

อยากไปเหมือนกัน เพราะพลาดตอนงานใหญ่เมื่อต้นเดือน แต่คืนนี้ก็ไปไม่ได้เพราะงานสุมกองรอให้สะสางเพียบบบบบบบบบ....
สวัสดีครับพี่ งานหน้าต้องไม่พลาดอีกนะครับ นะนะนะ Tongue

Teeraparp Wrote:อะโด่ เที่ยงคืนแล้ว กรรม น้าป๊อปน๊ะ ใจร้าย โทรมาบอกแต่หัวค่ำก็ไม่ได้ งอนนน
โอ๋ โอ๋ โอ๋ น้าว่องก็ ! ก็เค้าลืมนี่นา งั้นติดเลี้ยงเบียร์ น้าไว้ป๋องนึงนะ อิอิ Big Grin

Teeraparp Wrote:เกรงใจเหมือนกันครับน้าบู จริงๆวันนี้ผมมี Visa เพราะขอไว้ว่าจะไปงาน Fat Festival แต่เปลี่ยนใจกระทันหัน ไปกินเขียวเจี๊ยบ กะเพื่อนๆแทน เพิ่งกลับมาถึงบ้าน เปิด internet ถึงรู้ว่า เค้ามี project กัน ถ้ารู้ก่อน จะได้ไม่ต้องเข้าบ้าน

น้าป๊อป น๊ะ งอนแระ
น๊า~~น๊า~~~ มาคืนดีกันนะ เอ่เอ้ เอ่เอ๊ เด๋วจัดไป Forte ยกบ้านเลยดีม๊ะ Rolleyes

kitja Wrote:กลับมาถึงบ้านราดรีแล้วจ้า ด้วยความปลอดภัย แต่ง่วงจริง ๆ ครับ เป็นมิตติ้งย่อย ๆ ครับ วันนี้ยึดร้านบาลีนีอีกเช่นเคย สนุกสนานครับ วันนี้ฟังเพลงและร้องเพลงกันครับ
สิงห์เกษตร น่ารักมากเลยครับ มากันทั้งครอบครัว อ่าววว.. เชียร์..sssss
Webmaster Wrote:ผมก็อยู่คนละจังหวัดเหมือนกันเพิ่งกลับมาเนี่ย...ขอบคุณน้า Poppie ที่โทรมาชวนคับ...Big Grin
แหมี... น้านิว ฟังดูไกล๊ไกล ที่แท้แอบไปกระจุ๋งกระจิ๋ง กันริมชายหาด อิจฉาอย่างแรงRolleyes
11-11-2007, 03:24
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
ส่วนรูป เดี๋ยวขอมาลง วันอาทิตย์ เที่ยงๆนู๊นนน จะแย่แล้วจ้า

รายงาน น้า San , Kitalica , Ether , Karn , Krid ป่านนี้ยัง Enjoy หมูจุ่ม กันอยู่
พรุ่งนี้ช่วยรายงานตัวด้วยครับ

ฝากถึง ป้าแดง เที่ยวนี้ มีคลิ๊บ VDO จากน้า San เดี๋ยวจัดไห้นะจ๊า อิอิ

ปล.The rock มันบ้าไปแล้วจริงๆ หมอๆในบ้านรีบจ่ายยาด่วนครับ
11-11-2007, 03:38
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
Code:
คุณ poPPie

สวัสดีครับพี่ งานหน้าต้องไม่พลาดอีกนะครับ นะนะนะ

งานหน้า...เมื่อไหร่ดีเอ่ย...ขอก่อนสิ้นเดือนนะครับ เพราะปลายเดือนนี้ผมต้องออกเดินทางอีก....กว่าจะกลับก็กลางเดือนธันวาฯ กลับมาไม่กี่วันก็ต้องไปอีก...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
11-11-2007, 04:01
Website Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
นอนจีบกับน้าปี้ป๊อปอยู่ตั้งคืน ว่าจะรุมโทรมน้ากิจจายังไงดี
พอกำลังจะไป ดันมีเหตุต้องขายของเก่า....เอาออกมาปัญหาเพียบเลย ขัด ๆ ๆ เช็ด ๆ ๆ ถู ๆ ๆ

สรุป...อดปาย ดูรูปก็ได้ว๊า หึ
============ เพื่อความบันเทิง =============

11-11-2007, 06:44
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

จะเรียกว่า อยู่กันถึงโต้รุ่งได้มั้ยคะเนี่ย?? Rolleyes
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 11-11-2007, 09:36 by pinkuitarz.)
11-11-2007, 09:35
san Offline
สัน

ภาพมาแล้วจ้า เฮ้อ เจอผมทุกงาน อย่าเพิ่งเบื่อหน้ากันนะจ๊ะ

มาชมภาพกันเลยคร๊าบบบบบบบบบบบ

ภาพที่

1 นี่คือสมาชิกวง F4ได้กลับมารวมตัวกันอีกครั้ง นำมาด้วย น้าคอลหลี น้ากิจจัง น้าแดโจ๊ก และน้าป๊อบคัง ความหล่อเบียดกันแค่ปลายขนจมูกจริงๆครับ

2 พี่เล็ก เหล็กเย็น รูปนี้ขอแจม (อยากหน้าตาดีกับเค้าด้วย)

3 น้ากิจจังยิ้มหวาน น้าป็อบโชว์กล้าม ส่วนบักร็อก มันห่วงแต่กินจริงๆครับ

4 ยิ้มแป้นแล้นทั้งคู่ ส่วนคู่หลัง เอ๊ะ คุยไรกัน เริ่มมีพิรุธ!!!

5 เจ้าร็อกเริ่มไปป่วนพี่เหล็กเย็น (พี่เล็กคิดในใจ ตูเล่นอยู่ มันขึ้นมาทำไมวะ!!)

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-11-2007, 13:40
san Offline
สัน

ภาพที่

6 บักร็อกแย่งนักดนตรีร้านโชว์ขึ้นก่อนเพื่อน เพราะมีสาวนั่งสวยอยู่สองโต๊ะ (ไหนบอกพี่ว่า เป็นคนจริงจังกับความรัก)

7 แจมคู่กับน้าป๊อบ มีคนฟังอยู่ สองคน...

8 น้าขี้ตาไหล แจมต่อกับน้าป๊อบ ก็ยังมีคนฟังแค่ สองคน!!!

9 น้าคอล กับน้าโจ๊ก เล่นสะกดคนฟังทั้งร้าน (สงสัยมีองค์)

10 น้าคอลกับป้าอี๊ด เล่นโชว์เพลงคู่ (หนุ่มนาข้าว สาวนาเกลือ)

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-11-2007, 14:15

ขอบคุณสำหรับภาพค่ะ พี่สัน Smile

แล้ว...มีคนทรมานพี่ร็อค ไม่ให้สั่งอาหารอะไรเลยหรอคะเนี่ย?? พี่ร๊อคคงหิวมากเลย... มีรูปนึง ถึงกับจะกินสายแจ๊คเลยทีเดียว Big Grin

(This post was last modified: 11-11-2007, 14:19 by pinkuitarz.)
11-11-2007, 14:18

อยากฟังทุกเพลงเลยค่ะ แต่ โห... มีเพลง หนุ่มนาข้าว สาวนาเกลือ ด้วย Rolleyes

แล้วตกลงพี่สันจะมามั้ยคะ?? แม่กะพี่ฟิล์มเค้าคิดถึงพี่ม๊าก...มาก นะเนี่ย Shy

11-11-2007, 14:26

Forum Jump: