Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
**--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย--
Author Message
boyzromeoz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Cool  **--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย--
ขอตั้งแบบนี้ จนถึงวันงานนะครับ

Guitar Club Present

Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย

Champion Overdrive Guitar Contest No.2

มือกีต้าร์วง Rancorous , Lumination

และผลงานมากมาย ที่ได้รับการยอมรับจากแวดวงการดนตรีประเทศไทย

พบกับความรวดเร็วอันดุเดือดบนคอ Guitar ชนิดที่จับตาดูไม่ทันของเขาได้

ในวันพุธที่ 2 ธันวาคม 2552 เวลา 14.00น. ณ ห้องประชุมชั้น 5

อาคารนาฏศิลป์และดุริยางค์(ตึกใหม่) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ธัญบุรี

ชมฟรี! ไม่เสียค่าใช้จ่าย สอบถามรายละเอียดที่ เบอร์ 085-162-6972

++++++++++++++++++++++++++++++++

เดี๋ยวขออนุญาตโพสต์ทุกวันเลยนะครับ หรือใครรู้วิธีติดต่อ เว็ปมาสเตอร์ให้ปักหมุด ก็บอกหน่อยนะครับ

งานนี้ฟรี จริงๆครับ ใครอยู่ใกล้ๆ มาได้เลยนะครับ รังสิต ม.กรุงเทพ ม.ธรรมศาสตร์ ย่านนวนคร มาดูได้นะครับ

Photobucket

Attached Files Image(s)

Boyz_RomeozBig GrinTongue
(This post was last modified: 16-11-2009, 22:27 by boyzromeoz.)
16-11-2009, 22:25
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
**--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย-- - by boyzromeoz - 16-11-2009, 22:25

Forum Jump: