Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
**--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย--
Author Message
boyzromeoz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Cool  **--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย--
ขอตั้งแบบนี้ จนถึงวันงานนะครับ

Guitar Club Present

Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย

Champion Overdrive Guitar Contest No.2

มือกีต้าร์วง Rancorous , Lumination

และผลงานมากมาย ที่ได้รับการยอมรับจากแวดวงการดนตรีประเทศไทย

พบกับความรวดเร็วอันดุเดือดบนคอ Guitar ชนิดที่จับตาดูไม่ทันของเขาได้

ในวันพุธที่ 2 ธันวาคม 2552 เวลา 14.00น. ณ ห้องประชุมชั้น 5

อาคารนาฏศิลป์และดุริยางค์(ตึกใหม่) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ธัญบุรี

ชมฟรี! ไม่เสียค่าใช้จ่าย สอบถามรายละเอียดที่ เบอร์ 085-162-6972

++++++++++++++++++++++++++++++++

เดี๋ยวขออนุญาตโพสต์ทุกวันเลยนะครับ หรือใครรู้วิธีติดต่อ เว็ปมาสเตอร์ให้ปักหมุด ก็บอกหน่อยนะครับ

งานนี้ฟรี จริงๆครับ ใครอยู่ใกล้ๆ มาได้เลยนะครับ รังสิต ม.กรุงเทพ ม.ธรรมศาสตร์ ย่านนวนคร มาดูได้นะครับ

Photobucket

Attached Files Image(s)

Boyz_RomeozBig GrinTongue
(This post was last modified: 16-11-2009, 22:27 by boyzromeoz.)
16-11-2009, 22:25
Website Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

RE: **--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย--
ทำไมต้องวางแผนจะเข้ามาโพสต์ทุกวันครับ

แล้วจะปักหมุดเพื่ออะไรกัน??

แล้วจะโพสต์ทำไมทุก forum

เพื่อให้ไปดูคนเล่นกีตาร์ที่เร็วที่สุดในโลก แค่นั้นหรือ???

ขอโทษทีครับ ที่โพสต์ตรงๆ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
17-11-2009, 00:45
Find Like Post Reply
**

RE: **--Workshop & Show By Pop วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย--
ขอโทษด้วยครับ ผมไม่รู้อะไรเลย ขอโทษด้วยละกัน เพราะผมก็ไม่ค่อยได้เล่น และผมก็มาใหม่ กฎรายละเอียดผมก็ไม่รู้ ถึงจะ Join เข้ามานานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้เล่น ขออภัยอย่างสูง
(This post was last modified: 17-11-2009, 01:38 by boyzromeoz.)
17-11-2009, 01:34
katisod Offline
**

ไม่รู้อะไรเลย...แล้วเล่นอะไรไม่เล่นอะไร...อ่านแล้วผมละงงคุณ boyz_romeoz จริงๆ หุหุ

ผมคิดว่าเวปนี้เค้าเน้น Acoustic นะพี่...
เอ่อออ...แล้วพ่อหนุ่มคนนี้(วรวิทย์ เจริญพลนภาชัย)จะเล่นเร็วไปไหนคร๊าบบบ...
17-11-2009, 04:47
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
(17-11-2009, 04:47)katisod Wrote: ผมคิดว่าเวปนี้เค้าเน้น Acoustic นะพี่...

เวบนี้ เน้น "คน" และ "ดนตรี"
โดยในปีแรกๆ มีจุดเริ่มต้นเป็น Acoustic Guitar เท่านั้น
ตอนนี้ปีนี้... ถึงระยะ เปิดกว้างมากขึ้นสำหรับ เครื่องดนตรีทุกประเภท ดนตรีทุกแนว นักดนตรีทุกสาขา และผู้มีดนตรีในหัวใจทุกๆคน
ไม่รู้ว่าปีหน้าจะ บานปลายครอบคลุมไปถึงไหนอีก?

มาโพสอะไรที่สร้างสรรค์ แบ่งปัน ไม่มีปัญหากวนใจใครหรอกครับ
มันติดขัดนิดหน่อยที่ "โพสต์ทำไมทุก forum"
ซึ่งผมเข้าใจ คุณ boyz นะ
แต่ สมาชิกที่นี่ ส่วนใหญ่ มักใช้ Function "ดูข้อความของวันนี้"
ดังนั้น ไม่ต้องห่วง ว่ากะทู้ของคุณ จะลอดสายตา สมาชิกในนี้ไปได้ แน่นอน

ก็แค่ "ลบ" ที่มันเกินออกไป ก็น่าจะพอแล้ว

แล้วมีอะไร ดีๆ อย่าลืมาแจ้งให้ทราบเหมือนเดิมนะ Big Grin
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
17-11-2009, 09:00
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
ยินดีต้อนรับครับ บอย Wink
แค่เลือกลงให้ตรงกับ Forum ก็ดูไม่น่าเกลียดแล้ว ซึ่งกระทู้นี้ลงได้ทั้ง หางานหรือ Electric guitar
และไม่ควรลงทุกวันครับ ขี้เกียจตามอ่าน อิ..อิ Big Grin

หากลงแบบปักหมุดจะเสียค่าใช้จ่ายแค่ 500 บาทต่อเดือน โอนเงินเข้าบัญชีผมได้เลย เดี๋ยวจัดการให้

เว็บนี้เปิดกว้างสำหรับทุกคน ไม่ว่ามือกีตาร์ไฟฟ้าหรืออคูสติก เพราะมันคือส่วนหนึ่งของดนตรี

บอยเล่นเก่งครับ ฝึกอีกนิดเทียบชั้นกับเอ๋งวี่ได้สบายเลย
เดี๋ยวผมนัดแจมกับ James Burton ยอดตำนานกีตาร์ฉายา พ่อมด Telecaster ให้ก่อนละกัน Wink
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
17-11-2009, 10:18
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
* หากลงแบบปักหมุดจะเสียค่าใช้จ่ายแค่ 500 บาทต่อเดือน โอนเงินเข้าบัญชีผมได้เลย เดี๋ยวจัดการให้ *

อย่าไปเชื่อคำแอบอ้างของพวกหัวมงกุฎท้ายมังกือ นะครับ

เรากำลังกวาดล้างคนคิดสั้นๆ พวกนี้ให้หมดไป
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
17-11-2009, 11:33
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

nimitguitar เน้น คน และ ดนตรี ตามที่น้า sarun บอกไปครับ

ชื่นชมกับความพยายามในการจัด Workshop และโชว์ นะ...

สถาบันนี้ มีคนเก่งๆเยอะครับ เพื่อนร่วมงานผมคนหนึ่งก็จบจากสถาบันแห่งนี้ ด้านภาพยนตร์ และมีประสบการณ์สูง กว้างขวาง ทำได้จริง

แต่อย่างที่บอกกันไปครับ กระทู้เดียวก็เห็นกันชัดแล้วล่ะ Cool

ขอให้มีคนดูเยอะๆครับ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
17-11-2009, 12:12
**

ครับ จะจำไว้ครับ คราวหน้าจะได้ปฏิบัติถูก
17-11-2009, 16:36
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
(17-11-2009, 09:00)SARUN Wrote: ก็แค่ "ลบ" ที่มันเกินออกไป ก็น่าจะพอแล้ว

แล้วมีอะไร ดีๆ อย่าลืมาแจ้งให้ทราบเหมือนเดิมนะ Big Grin

เห็นด้วยครับ ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับWink
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

17-11-2009, 23:35

Forum Jump: