Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีต้าโปร่ง โปร่งไฟฟ้า มือ1 ราคาถูกๆ มีหลายแบบไห้เลือก
Author Message
pingpoe Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ขายกีต้าโปร่ง โปร่งไฟฟ้า มือ1 ราคาถูกๆ มีหลายแบบไห้เลือก
ขายกีต้าโปร่ง โปร่งไฟฟ้า มือ1 ราคาถูกก งานดีไม่มีตำหนิ เสียงดี เล่นง่ายไม่ติดเฟรต มีหลายแบบ หลายยี่ห้อไห้เลือกครับ มีหลังเต่า ตัวบาง ตัวเล็ก สีด้าน แบบฉลุลาย กีต้าร์ที่ผมขายก็มี
คาราบาว yamahaF310 paramout century drem vivid future ถ้าเทียบ คุณภาพงานกับราคาแล้ว ผมว่าคุ้มจริงๆครับ ราคาก้อยุ่ที่ 2000-4000 บาทครับ ถ้าสนไจจริงๆติดต่อมาที่เบอ 083 899 7922 ครับ ได้ตลอดเวลาเลยครับ หรือไม่ก็ sawanramrai@hotmail.com แอด msn มาถามหรือส่ง เมล มาถามก้ได้ครับ ถ้าส่งเมลมาถาม แนะนำบอกเบอติดต่อกลับมาในเมล จะสดวกก่าครับ แต่ผมจะลงรูปบางส่วนไห้ดูก่อนนะครับ ถ้าสนไจ ติดต่อมาครับ มีกีต้าร์ไห้เลือกดูมากมายจิงๆ

Attached Files Image(s)

15-11-2009, 00:04
Find Like Post Reply
wuttdy Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขายกีต้าโปร่ง โปร่งไฟฟ้า มือ1 ราคาถูกๆ มีหลายแบบไห้เลือก
yamaha f310 ราคาเท่าไหรครับ มือ1 มีรูปไหมครับ อยู่แถวไหนครับ
ยิ้มเข้าไว้Smile
18-11-2009, 12:09
Find Like Post Reply

Forum Jump: