Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ASBHSMeeting
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ASBHSMeeting
pOoH Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:........ยินดีครับ มีอะไรให้พอตบแต่งบ้านตรงไหนบอกมาเลยครับจะได้มีส่วนร่วมกันทุกคน เรื่องมิตติ้งเดือนกุมภาพันธ์ก็ดีนะครับแต่เป็นหลังวัน valentine นะครับพี่ป๋อ

น้าเฒ่าฯ จะไปทำอะไรวันวาเลนไทน์ครับ บอกมาซะดีๆ

.........ไม่ได้ไปไหนครับน้าปุ๊ ถ้าวันวาเลนไทน์ทำตัวผิดปกติไปไหน มันจะโดนอภิปรายไม่ไว้วางใจน่ะสิครับ ผมไม่อยากโดนฝ่ายค้านซักเสียด้วย แฟนผมขี้หึงเป็นที่ 1
07-11-2007, 19:04
Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
เฒ่าทารก Wrote:.........ไม่ได้ไปไหนครับน้าปุ๊ ถ้าวันวาเลนไทน์ทำตัวผิดปกติไปไหน มันจะโดนอภิปรายไม่ไว้วางใจน่ะสิครับ ผมไม่อยากโดนฝ่ายค้านซักเสียด้วย แฟนผมขี้หึงเป็นที่ 1

แฟนผมขี้หึงเป็นที่สองครับ....รองจากแฟนน้าเฒ่าฯTongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

07-11-2007, 19:08
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
เฒ่าทารก Wrote:
pOoH Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:........ยินดีครับ มีอะไรให้พอตบแต่งบ้านตรงไหนบอกมาเลยครับจะได้มีส่วนร่วมกันทุกคน เรื่องมิตติ้งเดือนกุมภาพันธ์ก็ดีนะครับแต่เป็นหลังวัน valentine นะครับพี่ป๋อ

น้าเฒ่าฯ จะไปทำอะไรวันวาเลนไทน์ครับ บอกมาซะดีๆ

.........ไม่ได้ไปไหนครับน้าปุ๊ ถ้าวันวาเลนไทน์ทำตัวผิดปกติไปไหน มันจะโดนอภิปรายไม่ไว้วางใจน่ะสิครับ ผมไม่อยากโดนฝ่ายค้านซักเสียด้วย แฟนผมขี้หึงเป็นที่ 1

ตอบไปเลยว่า วันวาเลนไทน์ขอไปกับแฟน....
ส่วนข้ออ้างเรื่องอภิปรายไม่ไว้วางใจนั้น ผมว่าในที่สุดก็ผ่านครับ..แต่กว่าจะผ่านคงสะบักสะบอม!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
07-11-2007, 19:14
Website Find Like Post Reply
จิวแป๊ะทง

karn Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:.........ไม่ได้ไปไหนครับน้าปุ๊ ถ้าวันวาเลนไทน์ทำตัวผิดปกติไปไหน มันจะโดนอภิปรายไม่ไว้วางใจน่ะสิครับ ผมไม่อยากโดนฝ่ายค้านซักเสียด้วย แฟนผมขี้หึงเป็นที่ 1

แฟนผมขี้หึงเป็นที่สองครับ....รองจากแฟนน้าเฒ่าฯTongue
...งั้นเรามาหาวิธีกันดีกว่าน้า karn ว่าจะไปงานก่อนกันยังไง...คริคริคริ
povation Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:
pOoH Wrote:

ตอบไปเลยว่า วันวาเลนไทน์ขอไปกับแฟน....
ส่วนข้ออ้างเรื่องอภิปรายไม่ไว้วางใจนั้น ผมว่าในที่สุดก็ผ่านครับ..แต่กว่าจะผ่านคงสะบักสะบอม!

.......ใจรักซะอย่างครับพี่ป๋อ สะบักสะบอมยังไงผมก็ยอม
07-11-2007, 19:33
Roundback

อนิจาทิงเจอร์
All I Have
07-11-2007, 19:36
บัติ Offline
Member

เห็นด้วย ยินดีอย่างยิ่งในการให้การสนันสนุน ช่วยแจ้งมาด้วย อย่าเกรงใจนะครับ เรามาพบกัน คบกัน เป็นเพื่อนกัน เรื่องเหล่านี้ช่วยกันได้ไม่ปัญหามั๊งครับ
การหาสปอนเซอร์ ผมเองไม่ค่อยกังวลนัก ส่วนนึงพวกเราเองช่วยกันก็คงไม่มีปัญหา อีกอย่างนึง คนวัยประมาณนี้ รักดนตรีประมาณนี้ มีกำลังซื้อเพียงพอ เดี๋ยวซักพักสปอนเซอร์ก็เข้ามาเองละครับ เพื่อนๆช่วยกันแนะนำเพิ่มด้วยก็ดี และผมมีข้อคิดเพิ่มเติม...ขอให้ระมัดระวัง อย่าเกรงใจสปอนเซอร์มากเกินไปจนทำให้ขาดความเป็นตัวเองไป ความเป็นบ้าน เป็นพี่ เป็นน้อง เป็นเพื่อน สำคัญกว่า
มีโอกาส ว่างๆ คิดโครงการทำบุญบ้างก็ดี ทำบุญร่วมกัน โอกาสหน้า จะได้มารู้จัก พบเจอกัน เป็นพี่ เป็นน้อง เป็นเพื่อนกันอีกครับ
สมัยนี้ เพื่อนดีๆ ไม่ได้หาได้ง่ายนัก

เพื่อนกินหาง่าย เพื่อนดีหายาก เพื่อนตัวปลอม...?....ไม่มีในคำแนะนำครับ
ขอบคุณครับ

บ้าน..ใช่เพียง..มีเสามุงหลังคา ....แต่ คุณค่าคือความอุ่นใจ

หากไปกระทบกับความคิดหรือความรู้สึกใครบ้าง ต้องขอโทษด้วยนะครับ สิ่งที่พูดออกไป มาจากใจจริงๆ ไม่มีเจตนาซ่อนเร้นใดๆครับ
07-11-2007, 20:27
จิวแป๊ะทง

.......จริงครับน้าบัติ ผมก็คิดแบบน้าบัติเช่นกัน บางอย่างความช่วยเหลือในกลุ่มเราเพียงใครมีปัญหาอะไรอย่างไรก็มีคนพร้อมที่จะยื่นมือมาแนะนำช่วยเหลือกันแล้วล่ะครับ ยกเว้นเรื่องความรัก กับ ยืมตังส์ ......อันนี้ผมช่วยไม่ไหวครับ ตัวใครตัวมันล่ะ ฮริ้วววววววววววววว!!!
07-11-2007, 20:47
Roundback

บ้านสีฟ้าจัดทำบุญส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่เลยครับ
สนับสนุนความคิดของน้าบัติ น้องกริด และอีกหลายๆท่านที่เคยเกริ่นๆกันไว้

แล้วเราจะยิ่งรุ่งเรืองรุ่งเรือง
All I Have
07-11-2007, 20:52
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

povation Wrote:บ้านสีฟ้าจัดทำบุญส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่เลยครับ
สนับสนุนความคิดของน้าบัติ น้องกริด และอีกหลายๆท่านที่เคยเกริ่นๆกันไว้

แล้วเราจะยิ่งรุ่งเรืองรุ่งเรือง

ขออนุญาตเสนอโครงการทำบุญเป็นทุนการศึกษาหรือปัจจัย 4 (= ที่อยู่อาศัย) แก่ชาวต่างชาติ (เกาหลี)ค่ะ
รับรองว่ามีคนมาช่วยน้าป๋อลงขันกันตรึม !!!
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

07-11-2007, 20:56
Roundback

แต่มีเด็กๆหรือผู้คนที่ขาดแคลนกว่าท่านที่กล่าวถึงนะครับป้าม่าย...เช่นน้าสันผู้ขาดแคลนความเข้าใจ น้าปุ๊ผู้ขาดแคลนไออุ่น แล้วก็ The....ผู้ขาดแคลนRoomate ของห้องหัวใจ
All I Have
07-11-2007, 21:05

Forum Jump: