Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
ประทับใจกับงานนี้มากเลยครับ ปลื้มใจแทนพี่ napman จริงๆที่ในงานเลี้ยงรับพี่นี่น่าจะมีคนไปมากกว่างานมิตติ้งอีกเพราะจากตอนเช้าถึงตอนดึกนี่มากกว่าร้อยคนแน่นอน

ผมว่าถ้าเราจัดงานแบบนี้อีกใด้ก็จะใด้สังสรรค์เฮฮาแบบเป็นกันเองกันมากขึ้นนะครับ งานนี้อาหารเครื่องดื่มมีเหลือเฟือเพราะเพื่อนๆหลายคนช่วยกันหิ้วไปคนละไม้คนละมือ มีบางคนที่ติดงานเล่นดนตรีก็ยังจ้างคนอื่นไปเล่นแทนเพื่อจะใด้อยู่นานๆ งานนี้ผมใด้เจอกับหลานที่ไม่เคยรู้ว่ามีอีกต่างหากแถมยังร้องเพลงเพราะและเล่นกีต้าร์เก่งแบบไม่เสียชื่อวงศ์ตระกูลซะด้วย

งานต่อไปน่าจะเป็นงานเปิดบ้านประจำปีของผมวึ่งคงจะจัดประมาณวันเสาร์ที่ 26 ธันวาซึ่งช้ากว่าทุกปีเพราะตอนนี้ผมไม่ค่อยใด้อยู่เมืองไทยแต่ก็ดีเหมือนกันเพราะจะใด้ถือโอกาสจัดเป็นงานปีไหม่รวบยอดไปเลย ส่วนเรื่องกีต้าร์นั้นผมจะทะยอยลงในเร็ววันนี้ครับ

งานนี้อยากเชิญพี่ napman มาด้วยนะครับถ้าพี่ว่าง ส่วนหนู mooja กับหนู nicky นั้นรับปากผมเรื่องมาเปิด concert ไว้แล้วนะ เดี๋ยวผมจะ PM ไปเชิญอีกทีครับครับ
24-11-2009, 00:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by pood - 24-11-2009, 00:13

Forum Jump: