Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
Panda Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
ในที่สุดก็ได้ไปเยี่ยมบ้านเต่า ขอบคุณเจ้าบ้านพี่ป๋อและพี่แดงมากๆๆๆเลยค่ะที่เหน็ดเหนื่อยกับการเตรียมงานที่สุดแสนจะอบอุ่นแบบนี้ และอาหารก็อร่อยทุกอย่างเลยค่ะ โดยเฉพาะตะโก้อันลือชื่อ ชิมไปทุกรส คราวหน้าจะไม่ลืมสั่งกลับบ้านค่ะ ขอบคุณ Mooja สำหรับไอติมแล้วก็ขอบคุณสาคูของพี่ Sukanyastory และที่ลืมไม่ได้ก็คือเสบียงจากพี่ BossaBoss ชิมทั้ง Black Tea และ Federbrau เลยค่ะ Big Grin และก็ยังมีของอร่อยจากพี่ๆคนอื่นๆอีกหลายคนเลยค่ะ มัวแต่หม่ำจนจำไม่ได้ Tongue

ขอบคุณสำหรับทุกๆเพลงวันนั้นด้วยค่ะ ฟังจนเพลินเลย Nicky กับ Mooja ร้องเพราะมากๆ ไว้จะตามไปฟังต่อที่ร้าน

ขอโทษพี่ป๋อที่คราวนี้ไม่ได้ขึ้นไปร้องเพลงไล่แขกนะคะ สัญญาว่าคราวหน้าจะฝึกเล่นให้ได้ซักเพลงค่ะ

มีความสุขที่ได้ไปเยี่ยมบ้านเต่าค่ะ Smile
อดทนเวลาที่ฝนพรำ..อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง..เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง..ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ..ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
Never Give Up!

23-11-2009, 21:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by Panda - 23-11-2009, 21:58

Forum Jump: