Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดี ๆทุกสิ่งทุกอย่างครับ
โดยเฉพาะเจ้าบ้าน.. อบอุี่นเสมอไม่เคยลดน้อยลงเลย..

และ..

หากข้าพเจ้าได้ทำการล่วงเกินท่านใดไป..
(โดยเฉพาะน้า ๆสมาชิกใหม่.. เพราะสมาชิกเก่าเขาเบื่อผมกันแล้วล่ะ..Big Grin)
ไม่ว่าด้วยกาย วาจา ใจ..
ทั้งต่อหน้าก็ดี ลับหลังก็ดี..
ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วยครับ.. สาธุ..

......................

ต้องขอโทษน้า ๆด้วยนะครับ ที่ต้องกลับก่อน
ดูสิ.. ขนาดน้า Nap.. เดินทางข้ามทวีปมา.. ยังอยู่ได้นานกว่าผมอีก

อายจัง..!! อิอิ..

มาเร็ว กลับเร็ว เสี้ยมเร็ว.. ครับผม..

........................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
23-11-2009, 12:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by โฟล์คน้อย - 23-11-2009, 12:19

Forum Jump: