Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
Nicky Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
ขอบคุณน้าป๋อ ป้าแดง และลูกเต่ามากๆๆๆๆๆๆค่ะ ที่เปิดโอกาสดีๆ ให้แบบนี้นะคะ เหนื่อยเพื่อพวกเราไม่ได้หยุดเลยค่ะ ป้าแดง วิ่งเข้าวิ่งออก ตะโก้ ไก่ทอด หมี่ซั่ว "กินอะไรรึยัง" ไอศครีม โออิชิ นู้น นี่ นั่น น้าป๋อถ่ายรูป วิ่งไปหยิบกีต้าร์ จัดคิวแสดง ถ่ายวีดีโอ นู้นนี่นั่น เฮ้อ เหนื่อย!!!! ยังไม่เห็นทั้งสองท่านทานอะไรกันเลยค่ะ ห่วงแต่พวกเรา ขอบคุณมากๆๆๆๆนะคะ ประทับใจมากๆค่ะ ขอบคุณลุงNapสำหรับ เรื่องราวดีๆ คำแนะนำการใช้ชีวิต คุณลุงใจดีของพวกเรา น่ารักมากค่ะ หนูจะลงyoutube ให้ได้ค่ะ น้ากฤษค่ะขอบคุณสำหรับ สุดยอดกีต้าร์ที่เอามาให้ลองเล่นนะคะ ไม่รู้เป็นรูเพิ่มมาหรือเปล่า แต่งานหน้าหนูไปแน่นอนค่ะ น้าsaruสำหรับกีต้าร์โซโล่ เล่นด้วยกันสักวันไหมค่ะน้า น้าlekleklek สำหรับคำแนะนำ เรื่องกีต้าร์ต้องรบกวนหน่อยนะค่ะ น้าเชนให้ติดรถไปทำงานด้วย แฮะแฮะ น้องเหมี่ยว แพนด้า น้องกิ๊ก พี่สุกัญญา ป้าether สาวๆที่น่ารักมีน้ำใจ และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อค่ะ เยอะมาก อาจต้องเขียนสักสามหน้า ดีใจมากๆค่ะที่ได้เจอตัวจริงของทุกท่าน น่ารักจริงๆ เสียดายที่ต้องรีบกลับมาทำงาน เลิกงานก็มีซ้อมต่อถึงตีสามกลับมาไม่ทันค่ะ น้าป๋อคะทำวีดีโอซีดีพร้อมรูป วันงานขายเถอะค่ะ อยากได้มาก โปรโมชั่นควรแถมตะโก้ด้วยนะคะ หนูลืมขอตะโก้ป้าแดงมา แง๊แง๊
(23-11-2009, 09:50)nit gt Wrote: อีกคนที่จะไม่กล่าวถึงเป็นไปไม่ได้ คุณ ป้า Nicky ครับ เสียงเธอน่าหลงไหลเสียเหลือเกิน

ได้ยืนคุยกันเรื่องกี่ต้าร์อยู่กับเธอ พักใหญ่ประมาณ ว่า หลงไหล Martin แต่แอบมี กิ๊ก กะTaylor ยังคาใจ กับ CPX-15 "กีต้าร์ยังไม่ได้เอาขาตั้งไปนอนกอดก่อนก็ยังดีวุ้ย."
คุยไปคุยมา นักร้อง ใน Idol ของเธอ คือ คนนี้เลย ครับ!!! ป้า นกเธอบอกว่าชอบมาก ๆ ทุกวัน นี้ แทบ จะก็อปเขามาทั้งหมดเลยก็ว่าได้ ออกแนว บูลย์ บูลย์ หน่อย ครับ

ผมต้องขอโทษครับ ที่หา Version Acoustic ไม่ได้ เจง ๆ...TongueBig Grin

Meeting ครั้งหน้า คงได้เจอ ป้านก อีกน่ะ ครับ ขอบคุณ ครับ

น้าก็ แหมมม นั่นศิลปินในดวงใจหนูเลยนะค่ะ สีผิวเดียวกัน งานหน้าไม่พลาดแน่นอนค่ะน้า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำเรื่องกีต้าร์นะค่ะ และก็เครื่องเสียงดีๆด้วยค่ะน้า
"Just be myself...that's all"
(This post was last modified: 23-11-2009, 12:12 by Nicky.)
23-11-2009, 12:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by Nicky - 23-11-2009, 12:03

Forum Jump: