Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สอบถามเรื่องเครื่องสร้างเสียงประสานครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
สอบถามเรื่องเครื่องสร้างเสียงประสานครับ
เข้าใจว่าน่าจะเรียกอย่างนี้
ผมรู้จักอยู่ 2 ยี่ห้อ
อันนึงกริดเคยขายไป คือ "Digitech vocalist live 2"
อันนึงเห็นน้าหนุ่มใช้อยู่ คือ "TC helicon harmony G"

ผมอยากทราบว่าอันไหนน่าซื้อ น่าใช้ กว่ากันน่ะครับ
อยากได้ความคิดเห็นประมาณว่า
ตัวไหนสร้างเสียงได้เที่ยงตรงกว่า ใช้งานได้ง่ายกว่า ฟังก์ชั่นเยอะกว่า...ทำนองนี้น่ะครับ
(หรือมีข้อมูลอะไรอีกที่อยากจะเพิ่มหรือจะแนะนำผมยินดีมากครับ)

อ่อ......และหากมียี่ห้ออื่นๆที่อยู่ในงบ $250 จะแนะนำด้วย ก็ยิ่งดีครับ
ใครที่เคยใช้งานขอรบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ
13-10-2009, 17:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สอบถามเรื่องเครื่องสร้างเสียงประสานครับ - by dear709 - 13-10-2009, 17:32

Forum Jump: