Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
พี่น้องค่ะ เดี๋ยววัน พฤหัส นัดเจอ กะ Song Hee ค่ะ จะเปิด เว็บบ้านสีฟ้าให้เค้าดูด้วย และจะแปล ความในใจของทุกคน ให้เค้าฟัง ทุกขั้น ทุกตอน ทุกบาท ทุกบท เลยค่ะ ใครอยากเฉลยความในใจ อะไรไว้ ให้ไว ค่ะ ให้ไว มิฉะนั้น ท่านจะพลาดโอกาส นะจาบอกให้

เมื่อวานคุยกันสั้น ๆ ไป 2 ชม (สั้นเปล่าเนี่ย) บอกเล่าถึงบรรยากาศที่บ้านสีฟ้านี้ เธอบอก ว่า I อยากดู อยากเห็น เร็ว ๆ ที่บ้านทุกคน สัยดี (นิสัยดี) ม๊าก เก่ง ๆ ทุกคนเลย เธอฝาก ขอบคุณทุก ๆ คนเลยที่มีน้ำใจให้กับคนต่างบ้าน ต่างเมืองมาเช่นเธอ เธอประทับใจทุก ๆ คนที่บ้านมาก และที่แน่ ๆ เธอรู้สึกอบอุ่น เวลาอยู่ที่ประเทศไทย มากค่ะ (เธอเลยยังไม่อยากกลับไปอยู่ เกาหลีค่ะ) ไว้มี Meeting กันอีกคราวหน้า เธอจะเล่น เปียนโนให้ฟังค่ะ คือว่าเธอเคยเล่นเปียนโนมา 10 ปีค่ะ ตั้งแต่เธอ 6 ขวด เอ้ย ขวบ แต่ตอนนี้ ไม่มีโอกาสเล่นนานแล้ว ยิ่งพลัดบ้านพลัดเมืองมา ก็ยิ่งไม่มีเปียนโนจะฝึกซ้อม (ป้าว่าคงมีคนเสนอ สถานที่ซ้อม แน่เลย ) ส่วนป้า ก็อยาก ซ้อมเหมือนกันค่ะ (มวย) อ้าววววว ไม่เห็นมีใครยกมือ รับขอเสนอป้านุ้ยเลยวุ้ย

เอาค่ะกลับมาเข้าเรื่องดีก่า คือ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปงานวันเกิดเพือน กันมาค่ะ พอดีที่บ้านเพื่อนมีเปียนโน เธอลองเล่นดู อู้ เท่าที่ป้านุ้ยฟังเธอยังเล่นได้ค่ะ รับรองขอปัดฝุ่นไม่นาน นิ้วอาจไม่มีกระดูกไปเลยก็ดร้ายค่ะ

ขอบคุณทุก ๆ คนม๊าก ๆ ค่ะ จาก Song Hee (Julie ระเบิด)
07-11-2007, 01:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - by bobonuii19 - 07-11-2007, 01:55

Forum Jump: