Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
nufilmka Wrote:ป้าแดงขา นู๋ฟิล์มกลัวคุณครูเดินทางเหนื่อยอ่ะ
ให้มาซอยอารีย์ง่ายดี

ครูซองฮีมีคนรับส่งค่ะ นู๋ฟิม มาเรียนบ้านป้าเหอะนะ..
Webmaster Wrote:
dejemerry Wrote:
Webmaster Wrote:-อยู่ไหนก็ใกล้...เพราะเด๋วจัด TheRock ไปรับ-ส่ง คับ Tongue
-ผม..ไม่เรียน ไปกินอย่างเดียวได้ป่าวคับ Cool

วันนี้น้า Web มาแปลกแฮะ..กล้าขึ้นไงก็ไม่รู้ วันเรียนที่บ้านเต่าจะมี
ไก โก้ เกะ ค่ะ เป็นพิเศษสำหรับ ครูซองฮีกะป้านุ้ยค่ะ..
น้า Web กล้ามา ไก่ โก้ เกะ ป่าวคะ Wink

-กล้า...เพราะ เห็นแก่กิน น่ะคับ Tongue ไม่ได้เกี่ยวกะป้าซองฮีหรอกคับ (เพราะผมชอบสาวไทยน่ะคับ อิอิ) ไก่ โก้ โอเค แต่ เกะ นี่คืออาไรเหรอคับ
น้า Web ทำงง คาราโอเกะ เพลงไทย เกาหลี สากล ครบเครื่องค่ะ

san Wrote:
nufilmka Wrote:ป้าแดงขา นู๋ฟิล์มกลัวคุณครูเดินทางเหนื่อยอ่ะ
ให้มาซอยอารีย์ง่ายดี

มาเจอกันครึ่งทางที่บ้านผมก็ได้

บ้านผมอยู่แถว STAR ครึกครื้น (ดาวคนอง)

ผมจะต้อนรับอย่างดี

นี่ผมสั่งทำถนนหน้าปากซอย มาถึงหน้าบ้านผม ให้ใหม่เลย

ใช้ หินอ่อน ล้วนล้วน!!!!

น้าสันไม่มี ไก่ โก้ เกะ ครูซองฮีไม่ปายยยยยยยยจ๊ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
06-11-2007, 16:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - by dejemerry - 06-11-2007, 16:10

Forum Jump: