Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
ผมว่ามันชักจะเลยเถิดแล้วนะครับ

ทำไม มาเอาเรื่องเรียนภาษา มาบังหน้าหัวใจ กันหละครับ

น่าจะให้เกียรติ์คุณ Song Hee กับบ้างนะครับ

เดี๋ยวผมจะใช้คำที่เหมาะสม เป็นแบบอย่างให้นะครับ

เพราะรู้สึกว่าน้าๆ ใช้ คำพูดที่ แลดู โฉ่งฉ่าง กันเกินไป

.........

คุณ Song Hee ครับ

ผมรักคุณครับ!!!!

ได้โปรด แต่งงานกับผมด้วยครับ!!!!

ดับเบิ้ล ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-11-2007, 10:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - by san - 06-11-2007, 10:58

Forum Jump: