Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Grid.. Wrote:
SARUN Wrote:เอ้า....แก๊งกะทู่ล่มว่ายังไงกัน จะเรียนเดี่ยว หรือเรียนเป็นกลุ่ม ???

ผมขอออกตัวแทนชาวแก๊งครับ..

แก๊งเราเคยปรึกษากันแล้วว่า ในโลกปัจจุบันการสื่อสารนั้นสำคัญยิ่ง..

ถ้าเราสามารถรู้ภาษาที่สาม(ที่เป็นภาษาเกาหลี) ก็จะทำให้แก๊งเราได้เปิดโลกทัศน์(ในการป่วนเว็บต่างชาติ)ได้มากยิ่งขึ้น..

เอ้า!! มีใครจะลงเรียนมั่ง..

แต่ผมคงโง่สุดในแก๊ง.. เลยต้องเรียนซัก 2 ปี..

55555... ฮริ้ววววว...

แห่มมมม น้า Grid ถ้าโง่สุดในแก๊ง (อันนี้ป้านุ้ยไม่ได้พูดนะ น้า Grid พูดเอง) แล้วทำไมวันเสาร์ ไม่เห็นมาลองฝึกภาษาเบื้องต้นเหมือนกะคนอื่นเค้าบ้างเลยอะค่ะ เห็นทำตัว ลับๆ ล่อ ๆ อยู่เบื้องหลังตลอดเลยอะค่ะ Rolleyes
06-11-2007, 10:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ - by bobonuii19 - 06-11-2007, 10:17

Forum Jump: