Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
เค้าเรียกว่าหน้า....
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
06-11-2007, 11:28
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
SARUN Wrote:
san Wrote:ได้โปรด แต่งงานกับผมด้วยครับ
ดับเบิ้ล ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

หน้าไม่อาย

เดี๊ยะ เดี๊ยะ เดี๋ยวโดน จ๊ะเอ๋!!!!!

povation Wrote:เค้าเรียกว่าหน้า....

ด้านได้ อายอด

คนมีครอบครัวอย่างน้าป๋อแล้ว ไม่เข้าใจหรอกครับ

ว่าแก็งล่มกระทู้ ขาดความอบอุ่นแค่ไหน!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-11-2007, 11:38
Find Like Post Reply
art Offline
Member

เอาเลยครับเห็นด้วย หน้าตาอย่างน้อย Song Hee เล่นหนังได้สบายมาก อย่าให้หลุดไปอยู่สิงคโปร์เลยครับ เสียดาย จะสอนภาษาก็ดี จะเล่นหนังก็ได้ อยู่เมืองไทยรับรองหางานทำไม่ยากครับ

ขอเสนอพระเอกกล้ามโตแถมไปด้วยเลยดีไม๊ครับ ไม่ใช่ใครอื่นไกลที่ไหน น้องเรานี่เอง

ภาพข้างหลัง ขอเสนอให้เล่นบทผู้ร้ายที่มาชิงนางเอกแล้วกันครับ (อ่ะ ล้อเล่ง.. ล้อเล่ง...Smile
06-11-2007, 11:40
edo Offline
Senior member

....555555 เผลอแป็บเดียว......ตามน้าๆไม่ทันครับ...... the rock เท่ห์มากๆๆๆๆๆๆ.....ลดหุ่นหน่อยนะน้อง.....555

...เอ่อ...พอดีผมขาดคนช่วยงานที่ Clinic พอดีครับ.....ไม่ได้ทำอะไรมากครับ...คอยซับเหงื่ออย่างเดียวเลยครับ555
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
06-11-2007, 11:57
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

bobonuii19 Wrote:
Grid.. Wrote:
SARUN Wrote:เอ้า....แก๊งกะทู่ล่มว่ายังไงกัน จะเรียนเดี่ยว หรือเรียนเป็นกลุ่ม ???

ผมขอออกตัวแทนชาวแก๊งครับ..

แก๊งเราเคยปรึกษากันแล้วว่า ในโลกปัจจุบันการสื่อสารนั้นสำคัญยิ่ง..

ถ้าเราสามารถรู้ภาษาที่สาม(ที่เป็นภาษาเกาหลี) ก็จะทำให้แก๊งเราได้เปิดโลกทัศน์(ในการป่วนเว็บต่างชาติ)ได้มากยิ่งขึ้น..

เอ้า!! มีใครจะลงเรียนมั่ง..

แต่ผมคงโง่สุดในแก๊ง.. เลยต้องเรียนซัก 2 ปี..

55555... ฮริ้ววววว...

แห่มมมม น้า Grid ถ้าโง่สุดในแก๊ง (อันนี้ป้านุ้ยไม่ได้พูดนะ น้า Grid พูดเอง) แล้วทำไมวันเสาร์ ไม่เห็นมาลองฝึกภาษาเบื้องต้นเหมือนกะคนอื่นเค้าบ้างเลยอะค่ะ เห็นทำตัว ลับๆ ล่อ ๆ อยู่เบื้องหลังตลอดเลยอะค่ะ Rolleyes
ป้านุ้ยขา พวกที่ลับ ๆ ล่อ ๆ ไม่จริงใจแต่จิงโจ้ค่ะ

povation Wrote:เดี๋ยวผมไปยืมเงินซองฮีเรียนดีกว่า....ชั้นจะดูใจเธอ!
ป้าแดงเรียนด้วยนะจ๊ะ ขอเผื่อป้าด้วยจิ...
[Image: 11zn1ro3.gif]

san Wrote:ผมว่ามันชักจะเลยเถิดแล้วนะครับ

ทำไม มาเอาเรื่องเรียนภาษา มาบังหน้าหัวใจ กันหละครับ

น่าจะให้เกียรติ์คุณ Song Hee กับบ้างนะครับ

เดี๋ยวผมจะใช้คำที่เหมาะสม เป็นแบบอย่างให้นะครับ

เพราะรู้สึกว่าน้าๆ ใช้ คำพูดที่ แลดู โฉ่งฉ่าง กันเกินไป

.........

คุณ Song Hee ครับ

ผมรักคุณครับ!!!!

ได้โปรด แต่งงานกับผมด้วยครับ!!!!

ดับเบิ้ล ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

san Wrote:
SARUN Wrote:
san Wrote:ได้โปรด แต่งงานกับผมด้วยครับ

หน้าไม่อาย

เดี๊ยะ เดี๊ยะ เดี๋ยวโดน จ๊ะเอ๋!!!!!

povation Wrote:เค้าเรียกว่าหน้า....

ด้านได้ อายอด

คนมีครอบครัวอย่างน้าป๋อแล้ว ไม่เข้าใจหรอกครับ

ว่าแก็งล่มกระทู้ ขาดความอบอุ่นแค่ไหน!!!!!

ตาสันกำแพง เค้าจะเรียนภาษาเกาหลี นี่มาขอแต่งงานมาผิดงานแล้นนนนน..
ไม่ดูตาม้าตาเรือเร้ยยยยยยยย..ว่าแต่จะเรียนรึป่าวภาษาเกาหลีอ่ะ ป้าแดงจะ
ให้ยืมเงินก่อน ดอกเบี้ยร้อยละ 20 บาทต่อวันเอาป่าว...

art Wrote:เอาเลยครับเห็นด้วย หน้าตาอย่างน้อย Song Hee เล่นหนังได้สบายมาก อย่าให้หลุดไปอยู่สิงคโปร์เลยครับ เสียดาย จะสอนภาษาก็ดี จะเล่นหนังก็ได้ อยู่เมืองไทยรับรองหางานทำไม่ยากครับ

ขอเสนอพระเอกกล้ามโตแถมไปด้วยเลยดีไม๊ครับ ไม่ใช่ใครอื่นไกลที่ไหน น้องเรานี่เอง

ภาพข้างหลัง ขอเสนอให้เล่นบทผู้ร้ายที่มาชิงนางเอกแล้วกันครับ (อ่ะ ล้อเล่ง.. ล้อเล่ง...Smile

น้าอาร์ทพูดถูกต้องค่ะ ไม่อยากให้น้องไปสิงค์โปร์นะคะ อยู่เมืองไทยงานการเยอะแยะ
แล้วน้าอาร์ทไม่เรียนกะเค้าด้วยเหรอคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
06-11-2007, 12:01
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Cutie노래hee... 너는 집Big GrinBig GrinBig Grin안에 절대로 대중적 이다
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
06-11-2007, 12:05

edo Wrote:....555555 เผลอแป็บเดียว......ตามน้าๆไม่ทันครับ...... the rock เท่ห์มากๆๆๆๆๆๆ.....ลดหุ่นหน่อยนะน้อง.....555

...เอ่อ...พอดีผมขาดคนช่วยงานที่ Clinic พอดีครับ.....ไม่ได้ทำอะไรมากครับ...คอยซับเหงื่ออย่างเดียวเลยครับ555

น่านคุณหมอแอบ pm คุยกะเราตั้งนาน อดใจไม่ไหวออกมารับสมัครคนช่วยงานที่คลินิกจนได้ คุณหมอใจบุญสุนทานจริง ๆ ค่ะ นับถือ นับถือ Wink
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
06-11-2007, 12:09
call Offline
Senior member

art Wrote:เอาเลยครับเห็นด้วย หน้าตาอย่างน้อย Song Hee เล่นหนังได้สบายมาก อย่าให้หลุดไปอยู่สิงคโปร์เลยครับ เสียดาย จะสอนภาษาก็ดี จะเล่นหนังก็ได้ อยู่เมืองไทยรับรองหางานทำไม่ยากครับ

น้า art จะเสนอพระเอกกล้ามโตไปทำอะไรครับ อย่าบอกนะว่าให้คุณ song hee เกาะท่อนแขนเจ้า rock โหนไกวตัวแทนชิงช้า
06-11-2007, 12:10

pOoH Wrote:Cutie노래hee... 너는 집Big GrinBig GrinBig Grin안에 절대로 대중적 이다

น้าปุ๊เนี่ย มาเหนือเมฆจริง ๆ ค่ะ กะว่าถ้าน้องซองฮีเข้ามาอ่านก็อ่านแต่ข้อความ
น้าปุ๊ออกคนเดียว เดี๋ยวอังกฤษ เดี๋ยวเกาหลี ร้ายนักนะ... Wink
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
06-11-2007, 12:12
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

...............ที่เวปน่าจะมีหมอกระดูก ประจำเวปไว้สักคนนะเนี่ย จะได้รักษาโรคข้อนิ้วอักเสบ โรคข้อมือเปราะ ฯลฯ เสร็จแล้วไปหาหมอเอ็ดเพื่อรักษาอาการ........??? (เศร้าซึม) พี่ป๋อหาไว้ล่วงหน้าสักคนได้ไหมครับจะได้รักษาได้ทันท่วงทีเมื่อถึงเวลา ........ พูดลอยๆนะคร๊าบอย่าคิดมาก5555555555+++
06-11-2007, 12:24

Forum Jump: