Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
สนับสนุนครับ.........
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
06-11-2007, 00:36
Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: น้า Webmaster ขออนุญาตินะคะ Song Hee ฝากมาค่ะ
วันงานผมไม่คุยกับน้อง Song Hee เลยเพราะมัวแต่คุยกับ mixer ของน้านิดอยู่
แต่อ่านกระทู้นี้แล้วคิดว่าเธอคงใช้วีซ่าฝึกงานที่ทางโรงแรมขอให้อยู่ใช่ใหมครับ

ถ้าหนู Song Hee อยากอยู่เมืองไทยต่อนานฯ เดี๋ยวพวกน้าฯในนี้คงช่วยขอ working permit
ให้ใด้ไม่ยากหรอกครับโดยเฉพาะบริษัทท่องเที่ยวที่จัดทัวเกาหลี เมื่อใด้วีซ่าแล้วรับรองว่าพวกบริษัท
ที่ผลิตละครทีวีแย่งตัวกันไปเป็นนางเอกขาขวิดแน่เพราะตอนนี้กระแสนางเอกเกาหลีกำลังมาแรงสุดฯด้วย
(ผมติดต่อดาราวีดีโอให้ใด้ครับ) น่าจะทำพล้อตเศร้าฯอย่างเรื่องวิศวกรหนุ่มไปหลงรักดาราสาวสวยเป็นต้น

ตอนนี้ช่วยลงโฆษณาให้ก่อนด้วยภาพเก็บตกจากวันงานแล้วกัน

[Image: p1060078mofy5.jpg]

[Image: p1060175copymh6.jpg]
06-11-2007, 01:12
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
ครับพี่กฤษณ์ เศร้าครับ

จากวิศวกรหนุ่ม
06-11-2007, 01:17
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ไม่ใช่ "นิติกร" หนุ่มน้อยหรือครับพี่กฤษณ์?
ผมเป็นคนชอบสีม่วงเป็นชีวิตจิตใจซะด้วยซิ.....เธอเลยยิ่งดูเด่นในสายตาของผม!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
06-11-2007, 01:40
Website Find Like Post Reply
bobonuii19 Offline
Senior member

Webmaster Wrote:
bobonuii19 Wrote:พี่ ๆ น้อง ๆ บ้านสีฟ้าค่ะ บางคนคงได้รู้จักกับ Song Hee ไปแล้ว เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา คือตอนนี้ เพื่อนเกาเหลา ของป้านุ้ยคนนี้ เค้าปิดเทอมอยู่ (หรือ จบแล้ว หรือ รองานอยู่ค่ะ) มีความสนใจ อยากเปิดสอน ภาษาเกาหลี เนื่องจากวันที่ไปร่วมงาน เห็นมี สมาชิกในบ้าน ขับร้องเพลงเกาหลี อยู่หลายคน ซึ่งถ้ารู้ทักษะในการ ออกเสียง และการอ่านได้ ก็จะทำให้ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ ชื่นชอบในบทเพลงเกาหลี สามารถ ขับร้องเพลงเกาหลี ได้อย่าง ขนลุก (เพราะอะไรคิดเอาเองค่ะ Tongue)

พี่น้องท่านใดสนใจ สามารถติดต่อ Song Hee ได้โดยตรงนะคะ (ติดต่อเธอเรื่องเรียน ก่อนนะคะ ส่วนเรื่อง หัวใจขอมาเป็นอันดับสองละกัน)

ฝากเพื่อนของป้าคนนี้ ไว้ในอ้อมใจของพี่น้องด้วยนะคะ (ทำไมฟังเหมือนลูกทุ่งหละเนี่ย)

http://www.pantipmarket.com/media/topic/MM6538194.html

ยินดี ไม่มีปัญหาครับ...แต่งานนี้เหนื่อยแน่ ลูกศิษย์คงเยอะ เรียนแบบไม่ยอมจบ (แกล้งสอบตก) Tongue
ป.ล. ป้านุ้ยนำข้อความที่โพสต์ไว้ที่ พันทิพ ไปโพสต์ในหน้า classified ด้วยก็ได้คับ จะได้ไม่ตกกระทู้ไปเร็ว...

น้า webmaster คะ อย่าว่างี้ งั้นเลยนะคะ classified ที่ว่าเนี่ยไปยังไงค่ะ แปะ link ให้หน่อยได้หรือเปล่า เพราะว่า นุ้ยไม่ได้เข้า pantip มีปีกว่าแล้วค่ะ
06-11-2007, 02:03

pood Wrote:วันงานผมไม่คุยกับน้อง Song Hee เลยเพราะมัวแต่คุยกับ mixer ของน้านิดอยู่
แต่อ่านกระทู้นี้แล้วคิดว่าเธอคงใช้วีซ่าฝึกงานที่ทางโรงแรมขอให้อยู่ใช่ใหมครับ

ถ้าหนู Song Hee อยากอยู่เมืองไทยต่อนานฯ เดี๋ยวพวกน้าฯในนี้คงช่วยขอ working permit
ให้ใด้ไม่ยากหรอกครับโดยเฉพาะบริษัทท่องเที่ยวที่จัดทัวเกาหลี เมื่อใด้วีซ่าแล้วรับรองว่าพวกบริษัท
ที่ผลิตละครทีวีแย่งตัวกันไปเป็นนางเอกขาขวิดแน่เพราะตอนนี้กระแสนางเอกเกาหลีกำลังมาแรงสุดฯด้วย
(ผมติดต่อดาราวีดีโอให้ใด้ครับ) น่าจะทำพล้อตเศร้าฯอย่างเรื่องวิศวกรหนุ่มไปหลงรักดาราสาวสวยเป็นต้น

ตอนนี้ช่วยลงโฆษณาให้ก่อนด้วยภาพเก็บตกจากวันงานแล้วกัน

[Image: p1060078mofy5.jpg]

[Image: p1060175copymh6.jpg]

น้า Pood เอาจิงนะคะ เรื่องงานเนี่ย working permit เนี่ย ง่ายขนาดนั้นเลยเหรอครับเนี่ย น้า Pood ให้ไว นะคะ ให้ไว คือว่า ป้านุ้ยก็จะใจหายม๊าก ๆ เลยนะคะ ถ้า Song Hee ต้องไปอยู่ Singapore คิดว่าถ้ายังหางานที่เมืองไทยไม่ได้ ภายในปีนี้ ต้นปีหน้าได้ยก สำมะโนครัว ไป Singapore แน่ ๆ เลยค่ะ พูดถึงนะคะ Working permit จากบริษัททัวร์ก็น่าสนใจเน้อ เริ่มจากบริษัทของน้า poppie ก่อนเลยเป็นไง น้า Poppie ว่าไงคะ
06-11-2007, 02:11

น้า Pood ภาพที่ 2 ของ Song Hee เนี่ย น่ารักม๊ากเลยค่ะ ว่าแต่ มีบางอย่างหายไปจากภาพหรือเปล่าคะน้า Pood เห็นแขนเสื้อขาว ๆ แว๊บ ๆ อะค่ะ หรือคนอื่นว่าไงบ้างคะเนี่ย
06-11-2007, 02:13

povation Wrote:พูดจริงจังนะครับว่า...
น่าจะมีสมาชิกสนใจอยากเรียนแน่นอนเลยครับ โดยเฉพาะครูสาวสวยน่ารักและใจดีเช่นนี้
ผมสนับสนุนให้น้อง Julia ใช้ชีวิตอยู่ในเมืองไทยนานๆนะครับ จะได้ทั้งชื่อเสียง ทรัพย์สินและความสุข
ผมและป้าแดงจะหาลูกศิษย์ให้ด้วยครับ...สำคัญว่าจะรับไหวหรือเปล่า??

น้าป๋อขา ไหว ไม่ ไหว ยังไง ต้องลองดูก่อนค่ะ ว่าแต่ จัดกลุ่มมาเลยดีกว่าค่ะ Tongue
06-11-2007, 02:17
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
หมายถึง classified ที่นี่คับ เห็นลิ้งค์ไป pantipmarket ไม่ใช่เหรอคับ...ก็เลยว่าเอามาลงที่นี่ไว้ก็ได้ nimitguitar classified
06-11-2007, 02:20
Website Find Like Post Reply

Webmaster Wrote:หมายถึง classified ที่นี่คับ เห็นลิ้งค์ไป pantipmarket ไม่ใช่เหรอคับ...ก็เลยว่าเอามาลงที่นี่ไว้ก็ได้ nimitguitar classified

รับทราบค่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยทำนะคะ วันนี้ ตาจะปิดแล้วค่ะ ยิ่งตาใหญ่ ๆ อยู่ด้วยเนี่ย
06-11-2007, 02:26

Forum Jump: