Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ต้องการซื้อ gibson hummingbird ด่วน!
Author Message
ทีเจ Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ต้องการซื้อ gibson hummingbird ด่วน!
ต้องการซื้อ gibson hummingbird ด่วน! (เดี๋ยวเงินหมด อิอิ )
ท่านใดมีเบื่อๆอยากเปลี่ยน อยากขาย
แจ้งไว้เลยนะครับ
ลงรายละเอียด เบอร์โทรไว้ เดี๋ยวผมติดต่อกลับ

Attached Files Image(s)

16-10-2009, 16:39
Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

RE: ต้องการซื้อ gibson hummingbird ด่วน!
ไม่เคยเจอใครต้องการ "ซื้อกีตาร์ด่วน" เลยครับ

ช่วงนี้มีเยอะจัง แล้วแต่ละรุ่นที่ต้องการ เป็นระดับ high-end guitars ทั้งสิ้น

อยากสอยเหมือนกันนะ แต่ "มะมีตังค์"

โดยส่วนตัวถ้าจะซื้อกีตาร์ด่วน ผมจะไปตามร้านขายกีตาร์เลยครับ รวดเร็ว ชัดเจน มีใบเสร็จ

แต่ยังไม่เคยด่วนกับกีตาร์ high-ends ครับ

อย่างอื่น ถึงจะด่วนนนน Big Grin
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
(This post was last modified: 16-10-2009, 22:33 by .::.pOoH.::..)
16-10-2009, 22:32
ทีเจ Offline
Junior member
**

RE: ต้องการซื้อ gibson hummingbird ด่วน!
(16-10-2009, 22:32).::.pOoH.::. Wrote: ไม่เคยเจอใครต้องการ "ซื้อกีตาร์ด่วน" เลยครับ

ช่วงนี้มีเยอะจัง แล้วแต่ละรุ่นที่ต้องการ เป็นระดับ high-end guitars ทั้งสิ้น

อยากสอยเหมือนกันนะ แต่ "มะมีตังค์"

โดยส่วนตัวถ้าจะซื้อกีตาร์ด่วน ผมจะไปตามร้านขายกีตาร์เลยครับ รวดเร็ว ชัดเจน มีใบเสร็จ

แต่ยังไม่เคยด่วนกับกีตาร์ high-ends ครับ

อย่างอื่น ถึงจะด่วนนนน Big Grin

คือที่ด่วน ก็คือหากทิ้งไว้เนินนาน สตางค์ในกระเป๋าอาจลดน้อยถอยลง
และถ้าไปซื้อที่ร้านเลยมันก็จะเป็นของใหม่ ซึ่งใจอยากได้มือ2มากกว่า
ประหยัดเงินด้วย (เรื่องของเรื่อง อิอิ)
17-10-2009, 09:37

Forum Jump: