Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หา Shure SM58 แท้ / หากีต้าร์โปร่งไฟฟ้า ไม่เกินหมื่นครับ
Author Message
Mooja Offline
Member

Likes Given: 0
RE: หา Shure SM58 แท้ / หากีต้าร์โปร่งไฟฟ้า ไม่เกินหมื่นครับ
(08-10-2009, 04:30)Katayoot Wrote: ขอบคุณทุกท่านครับ หนู mooja ใช้ APX-5A ครับ เมาจัด จำผิดไป

ส่วนกีต้าร์ไม่เกินหมื่นของเพื่อนในวงเค้าครับ ตอนนี้ใช้ F310 ประมาณเนี่ย..

ไมค์ของน้า nit gt เดี๋ยวผมโทรหานะครับ ลาภ นักดนตรีร้าน LOVE ให้หาให้อีกเช่นกันครับ ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อครับ

พี่หนุ่ม
โดนต่อมาเยอะ จนมึนเลยอ่ะจิ่
โตง..ๆ เตง...ๆ
ฮี่ๆๆ

ขอบคุณที่พี่หนุ่มเป็นธุระหากีต้าร์ให้พี่เก่งนะคะ
วันนี้ก็ยังแอบคิดถึงเจ้า มาร์ตินตัวนั้นอยู่นี๊ดส์ๆๆ
แต่ความงก ไม่เคยเป็นรองใคร ฮ่าๆๆๆๆ
รอเก็บอีกนิดดีกว่าเนาะ
Sleepless Zone
I Love Mom & Dad
10-10-2009, 19:53
Find Like Post Reply

Forum Jump: