Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชอบ OMC Aura พี่กฤษณ์จัง
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ชอบ OMC Aura พี่กฤษณ์จัง
ประกาศ: น้อง OMC Aura ยังโสดอยู่นะครับ แต่ยังไม่หายเห่อครับเพราะเพิ่งข้ามน้ำข้ามทะเลมา
เดี๋ยวอาทิตย์หน้าต่องส่งตัวไป set up ซะหน่อยเพราะน้าคอลบอกว่าสายสาม buzz เล็กน้อย

พวกที่จะมาจีบน่ะทำตัวให้สุภาพหน่อย น้องเขาชื่อ "ออร่า" นะไม่ใช่ "อ้ารอ" จะใด้จีบกันง่ายฯ
05-11-2007, 23:36
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
เฒ่าทารก Wrote:
pOoH Wrote:เมื่อเช้ามีข่าวหน้าหนึ่งไทยโพสต์ลงเรื่องศึกชิงนาง....

จริงๆแล้วเป็นเรื่องราวตั้งแต่ครั้งพระพทุธเจ้า เจ้าชายสิทธัตถะ...

จนปัจจุบันก็ยังมีให้เห็นไม่เว้นแม้แต่ลูกสาวน้าปู๊ด หรือ สาวต่างชาติ

เฮ่อ!!! ปุ๊ละเหี่ยใจ!!

.........น้าปุ๊ ตกลงน้าปุ๊เป็นกองเชียร์ให้เจ้าร็อคจีบซองฮีใช่ป่ะคร๊าบบบบ......กองเชียร์ร็อคเยอะจริงๆ555555+++
ทบทวนความจำให้ดีครับว่าใครเคยทานตะโก้ของป้าแดงไปบ้าง โดยเฉพาะไส้แห้วหนะ
จะจีบ ฮาซองฮี ให้ติดน่ะ มีวิธีไม่ยากหรอกครับ..แล้วจะบอกเคล็ดลับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
05-11-2007, 23:53
Website Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
pood Wrote:ประกาศ: น้อง OMC Aura ยังโสดอยู่นะครับ แต่ยังไม่หายเห่อครับเพราะเพิ่งข้ามน้ำข้ามทะเลมา
เดี๋ยวอาทิตย์หน้าต่องส่งตัวไป set up ซะหน่อยเพราะน้าคอลบอกว่าสายสาม buzz เล็กน้อย

พวกที่จะมาจีบน่ะทำตัวให้สุภาพหน่อย น้องเขาชื่อ "ออร่า" นะไม่ใช่ "อ้ารอ" จะใด้จีบกันง่ายฯ

............ผมได้พ่อสื่อคอยติดตามข่าวให้ผมแล้วครับอากฤษณ์ ใจเย็น ใจเย็น รอเวลา ใจจด ใจจ่อ ออร่า รอด้วยน๊า
06-11-2007, 09:08
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

povation Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:
pOoH Wrote:เมื่อเช้ามีข่าวหน้าหนึ่งไทยโพสต์ลงเรื่องศึกชิงนาง....

จริงๆแล้วเป็นเรื่องราวตั้งแต่ครั้งพระพทุธเจ้า เจ้าชายสิทธัตถะ...

จนปัจจุบันก็ยังมีให้เห็นไม่เว้นแม้แต่ลูกสาวน้าปู๊ด หรือ สาวต่างชาติ

เฮ่อ!!! ปุ๊ละเหี่ยใจ!!

.........น้าปุ๊ ตกลงน้าปุ๊เป็นกองเชียร์ให้เจ้าร็อคจีบซองฮีใช่ป่ะคร๊าบบบบ......กองเชียร์ร็อคเยอะจริงๆ555555+++
ทบทวนความจำให้ดีครับว่าใครเคยทานตะโก้ของป้าแดงไปบ้าง โดยเฉพาะไส้แห้วหนะ
จะจีบ ฮาซองฮี ให้ติดน่ะ มีวิธีไม่ยากหรอกครับ..แล้วจะบอกเคล็ดลับ

.........เอ๊า.......เร็วๆใครสนใจวิธีติดต่อพี่ป๋อด่วน เร๊ววววววว ....ขนมตะโก้อร่อยจริงๆครับพี่ป๋อดีนะที่ผมทานแต่ใส้ข้าวโพดไปหลายอัน รอดตัวไปที่ไม่เจอใส้แห้ว เฮ้อ!!!โล่งอก 5555+++
06-11-2007, 09:10
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ตรงกันข้ามครับ..ทานไส้แห้วจะเป็นการแก้เคร็ดที่จะพบกับความผิดหวังต่างหาก...(ว่าเข้าโน้น!)
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
06-11-2007, 09:29
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

povation Wrote:ตรงกันข้ามครับ..ทานไส้แห้วจะเป็นการแก้เคร็ดที่จะพบกับความผิดหวังต่างหาก...(ว่าเข้าโน้น!)

ดีนะที่ ผมกินไส้ แห้ว ไป ร้อยอัน เลย

งานนี้ รอเผาอย่างเดียว!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-11-2007, 09:38

Forum Jump: