Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออนุญาต ขาย สุดยอดกีตาร์ 1800 บาท ไม่ได้หลอก
Author Message
yodjampee Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ขออนุญาต ขาย สุดยอดกีตาร์ 1800 บาท ไม่ได้หลอก
ขออนุญาต นองเรื่องนิดนึงครับ
ขาย จอยกีตาร์(ของเทียบ)+จอยมีสาย ของเครื่อง xbox360 ไว้เล่นเกมส์ guitar hero 5(ล่าสุด) และเกมส์ The Beatles Rockband และก็ guitar hero World tour ก็เล่นได้ครับ ซื้อมาเมื่อวันที่ 09.09.09 วันที่เกมส์ Rockband ออก ตอนนี้ไม่มีเวลาเล่นครับ อืมลืมบอกไป คันโยก ใช้ได้ทุกเกมส์นะครับ ไม่ใช่คันโยกมีไว้หรอกๆ ไม่เชื่อมาลองก่อน ขอขายรวมกันที่ 1800.-บาท(ซื้อมา2400) ที่ต้องขายรวมกันเพราะ จอยกีตาร์ตัวนี้ ต้องใช้คู่กับจอยมีสาย ส่วนใหญ่เราจะมีแต่จอยไร้สายกัน กีตาร์เพียวๆ ใช้ไม่ได้นะครับ ต้องใช้คู่กับจอยมีสาย ส่วนตัวจอยกีตาร์ เป็น Wireless ไร้สายครับ เล่นไปครั้งเดียวเอง ไม่มีเวลามากพอ โทรสอบถามได้ครับ เกี่ยวกับขั้นตอนการต่อได้ครับ ไม่ยุ่งยากง่ายมาก 081-4507848 โป้ง

Attached Files Image(s)

26-09-2009, 18:09
Find Like Post Reply

Forum Jump: