Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
blue house first meeting ไม่มีถ่ายทอดสดหรือครับ
Author Message
MUI Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: blue house first meeting ไม่มีถ่ายทอดสดหรือครับ
Webmaster
(Newkid.intown)

ชอบเพลง Don't think twice...ที่น้า Sitth ร้องๆได้ดีมากคับ

..........................................................................................

ยอดเยี่ยม - กีตาร์ฟืน
นายกสภามหาวิทยาลัย

ผมก็ชอบเพลงที่น้า Sitth ร้อง Don't think twice it's alright เหมือนกันครับ
ปกติแล้วผมจะขอน้า ColdSteel เล่นให้ฟังบ่อยๆ
คราวหน้าถ้าไม่เบื่อขออีกนะครับ จะร้องประสานงาเองครับ แบบ Peter, Paul&Mary
ไม่แน่อาจมี มะเมี๊ยะ ต่ออีกเพลง

sitth เขียน..ขอบคุณท่านเว็บม่อน ท่านนายก ฯ มากครับ..ผมอุตส่าห์ขุดเอาเพลงที่ไม่ค่อยมีใครฟังมาเล่น (จะได้มั่วได้)..แต่ผมชอบเพลงนี้จริง ๆ ครับ..ดูตัดพ้อ ซึมเศร้าดีจริง ชอบปู่บ๊อบร้องครับ...แต่เสียงไม่ให้ เลยเลียนแบบปู่สตุ๊คกี้ ปู่แยร์โร่ ขาดแต่ป้าแมรี่..คราวหน้า ขอยืมน้านายก ฯ เป็นแมรี่ด้วยนะ เป็นป้าสุนทรี ด้วยเน้อ...หม่าเมียะ
05-11-2007, 15:46
Find Like Post Reply

Forum Jump: