Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว...
Author Message
folkenman Offline
Member

Likes Given: 1
RE: พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว...
(01-09-2009, 08:58)boobyblue Wrote: ขอบคุณน้าโฟล์คกับน้าติงที่อุตส่าห์แวะมาฟังแล้วแสดงตัวครับ...
เป็นไงมาไงถึงผ่านมาแถวนี้ครับ?
ผมว่าผมไม่เคยเห็นทั้งสองน้าแวะมาแถวนี้มาก่อนเลย...
แล้วแวะมาอีกนะครับ....
ขอบคุณครับ...

(ความจริงมีเรื่องอยากเล่าเกี่ยวกับเพลงนี้อีกนิดหน่อยแต่ยังขี้เกียจพิมพ์เลยติดเอาไว้ก่อนละกัน...)

เพลงหลอน แตงโม และ ป่วย ผมก็เข้ามาฟังแต่ช่วงนั้นเครื่องที่ทำงาน Log in ไม่ได้เลยเปิดดูและฟังได้อย่างเดียวครับน้าบลู แต่ช่วงนี้ที่บ้านติด Net แล้วคงมีเวลาเข้ามาบ่อยๆ ครับ
ธรรมะที่เชื่องช้าก็ยังดีกว่าอธรรมที่ปราดเปรียวไม่ใช่เหรอ
01-09-2009, 19:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว... - by folkenman - 01-09-2009, 19:45

Forum Jump: