Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
karn Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:ว่าแต่ น้าkarn..เนี่ย.. เห็นน้ากิจจาว่าเป็นอดีตเด็ก ด.ร. (ดรุณาราชบุรี) เหมือนกันซะด้วย...
ไม่รู้ว่าจริงอ๊ะป่าว..
ถ้าข้อมูลถูกต้องนะ..
เดี๋ยวจะตั้งแก๊งซะเยยยยยย.. อิอิ..

จ๊ะเอ๋...น้าโฟล์คน้อยเกิดปีเดียวกับผม น่าจะรุ่นใกล้ๆกันนะครับ ผมเรียน ป.1 ปี2521 ถึงป.5 ปี2525 ครับ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า.. เจอพวกอีกแย้ว..
ป๋มอ่ะรหัส 6163
เข้าเรียน ป.2 ปี 2522 ถึงป.6 ปี 2526
ป๋มเรียนห้อง 2/3, 3/3, 4/3, 5/3, 6/2

น้าเรียนห้องไหนอ่ะ.. อย่าบอกนะว่าเรียนห้องเดียวกัน อิอิ..
ดูหน้าตาแล้ว.. สงสัยเรียนห้อง 1 หรือห้อง 2 แหงม ๆ..

มาตั้งแก๊งกันดีกว่าน้า..
ให้น้ากิจจาเป็นหัวหน้าแก๊ง..
ใครแซวพวกเรา.. ให้น้ากิจจาเอาหนังสะติ๊กยิงหัวเล๊ยยยย.. อิอิ..

เอาเดอะร๊อค.. มาลองซ้อมเป้าก่อนคนแรก..
ข้อหาอ้อล้อนัก. อิอิ

เสี้ยมมมมมมม..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
06-09-2007, 11:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~ - by โฟล์คน้อย - 06-09-2007, 11:46

Forum Jump: