Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
karn Wrote:
nit gt Wrote:น้า Karn น้าถ่ายรูปที่ประเทศญี่ปุ่นหรือเปล่า...ดูแล้วดูเหมือนลูกครึ่ง ไทย-ญี่ปุ่น ..... !!!เลยน้า..

ผมครึ่งควบลูกครับน้า (+10ด้วย)Tongue

povation Wrote:น้าลูได้ทายาทแล้ว...ตอนนี้แทงไม่ยั้ง...น้อง Karn จะเสี่ยงประลองฝีมือหรือ

แทงสนุ้กนะครับ..ห้ามมาแทงผม...ผมเสียววววคร๊าบบบพี่

Therock Wrote:น้า karn นี่เค้า.....เที่ยว Backpacker มาแล้ว มากมายหลายสถานที่ครับ...

ไอ้ผมนี่ก็คนชอบเที่ยว เอาไว้ซักวันจะหาโอกาส ขอข้อมูลจากน้า karn ครับ.....

ผมหาเพื่อนเที่ยวอยู่เหมือนกันครับ....ได้ทุกรูปแบบครับ..ป่าเขา ทะเล สกีหิมะ เคยนอนกับกะเหรี่ยง..ขอย้ำ กะเหรี่ยง ที่ลำปาง ต้องเดินเท้าเข้าไปเกือบวัน โดนเค้าให้กินเหล้าต้มเอง5-6ไห กินกัน8คน ผมสลบกลางวงเลย ตกดึกพวกปีนขึ้นไปนอนข้างบนกันหมด ผมนอนกับพื้นดิน กลัวเสือก็กลัว แต่ขยับตัวไม่ได้เลย พี่ๆกะเหรี่ยงใจดีอุตส่าห์เอาผ้าห่มมาคลุมให้ แต่ผมอยากให้อุ้มขึ้นข้างบนมากกว่า..
ผมหน้ามืดตามัวไปทำสมาชิก http://asian-travel-club.com/Thai/portfolio.html เพราะตอนไปอังกฤษค่าห้องแพงมาก เลยสมัครเพราะได้ห้องสูทในราคาไม่แพง มีหลายประเทศ ตอนนี้หาเพื่อนร่วมทางอยู่ครับ ไปที่ไหนก็ได้ หมดอายุสิ้นปีนี้ มีใครจะไปด้วยมั๊ย ห้องฟรีครับ แชร์กันเฉพาะค่าเดินทาง อาหารหากินริมทางเอา หรือน้องร็อคจะเอาห้องไปเที่ยวเองก็ได้นะครับเอาไปเลย
ผมอยากได้ไปใช้ชีวิตที่ต่างประเทศเหมือน พ่อผม แฟนผม พี่กฤษณ์ พี่V8 ป้าannie และอีกหลายๆน้าในบ้านนี้ แต่ไม่มีโอกาส โอกาสเนี่ยเอาเงินซื้อไม่ได้ครับ เลยทำเท่าที่จะทำได้ ฮีโร่ของผม คุณวีระ นุตยกุล ครับ http://www.panorama-discovery.com/profil...story.html
ผมเองก็ชอบเที่ยวมากนะครับ แต่เป็นแบบแบกเป้โบกรถเที่ยวนะครับ แบบเที่ยวหรูๆนอนโรงแรมไม่ค่อยถนัด เคยนอนแต่เวลาไปอบรมหรือสัมนา รู้สึกว่ามันสบายไปหน่อยไม่เหมาะ เมื่อปีใหม่ที่ผ่านมาโบกรถขึ้นไปฉลองปีใหม่บนภูหินร่องกล้า ไปเจอวงของพวกเจ้าหน้าที่อุทยานเล่นโชว์ ที่ลานเบียร์คนภู คนเยอะดีมีคิลปินท้องถิ่งผลัดกันแจมคล้ายๆมีตติ้งเรานี่แหละครับ ส่วนมากเป็นเพลงเพื่อชีวิต+เพลงแต่งเองเกี่ยวกับป่าเขาสงคราม สนุกมากครับแต่ตอนนั้นผมยังเล่นกีต้าร์โปร่งไม่ค่อยเป็น ไม่งั้นมีแจมแน่คิดแล้วก็อยากไปอีกหนาวสุดๆ ....ปีนี้ไปไหนดีหนอๆๆๆๆแนะนำที ขอแบบป่าๆแล้วก็ถูกๆนะครับ
Acoustic is my life..........
04-09-2007, 13:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~ - by pop_250823 - 04-09-2007, 13:59

Forum Jump: