Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
สวัสดีครับน้าลูฯที่นับถือ ยินดีต้อนรับสู่บ้านฟ้าหลังใหม่ ไร้ของปลอม อิอิ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
31-08-2007, 13:21
Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
หวัดดีน้าลูลู่เช่นกันครับ.. นึกว่าจะหากันม่าเจอซะแล้วBig Grin
31-08-2007, 13:24
Website Find Like Post Reply
VIP member

Therock Wrote:................สวัสดีมือกระบี่พ่อลูกอ่อนครับ........

แต่ได้ข่าวว่ากระบี่น้าลูลู่.....Morris ตัวนั้น ถูกกว้านซื้อไปแล้วนิครับ.....สงสัยต้องไปเดินหาบุหรี่..เอ้ย กระบี่ ...เอ้ย.... อ้อถูกแล้ว!!! แถวถนนเพชรบุรีกันแน่เลยครับ.....

ป.ล. เสาร์นี้เจอกันที่บาลินี่ก่อน แต่ไปต่อไหน รอคุยกะน้าป๊อปปี้ ได้เลยครับ

อิอิ เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม

แล้วตกลงเสาร์นี้แกอยู่มั้ยเนี่ยตาดอกเรอะ... พี่ๆเค้าถามถึงกันทุกคน..
31-08-2007, 13:25
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ดีใจที่สมาชิกที่มีเกียรติมาเยี่ยม
เราต้องการคุณแต่ยังไม่ต้องการสปอนเซอร์
ยังไงก็เชียร์ให้กับสินค้าในบ้านโชคดีกันอยู่แล้ว
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
31-08-2007, 13:34

ไหนๆน้าก็เข้ามาละ ปุ๊ขออนุญาตถามนิดดดนึงนะครับ

ที่สำนักโชคดี น้าลูฯขาย saddle ของ Martin อ๊ะป่าวครับ จะเอามาใส่ D-41 อ่ะ

ขอบคุณครับ
31-08-2007, 13:40
~Luzefer~ Offline
Member

ไม่มีขายงับ ที่ร้านพวกอะไหล่กีตาร์ทั่วๆไป ( ที่ไม่ใช่ pickup ) ส่วนใหญ่จะเป็นของจีนครับ
31-08-2007, 13:47

~Luzefer~ Wrote:ไม่มีขายงับ ที่ร้านพวกอะไหล่กีตาร์ทั่วๆไป ( ที่ไม่ใช่ pickup ) ส่วนใหญ่จะเป็นของจีนครับ

ไม่มีขาย..อ๋อ..งั้นเดี๋ยวปุ๊งัดเอาจากตัวอื่นๆที่อยู่ในตู้ของสำนักฯ แล้วกันนะครับ อิอิ
31-08-2007, 13:57
VIP member

pOoH Wrote:
~Luzefer~ Wrote:ไม่มีขายงับ ที่ร้านพวกอะไหล่กีตาร์ทั่วๆไป ( ที่ไม่ใช่ pickup ) ส่วนใหญ่จะเป็นของจีนครับ

ไม่มีขาย..อ๋อ..งั้นเดี๋ยวปุ๊งัดเอาจากตัวอื่นๆที่อยู่ในตู้ของสำนักฯ แล้วกันนะครับ อิอิ

เอามาทั้งตัวเลยดิพี่.. แล้วพี่pOoH ก็เอา saddle ไป.. ที่เหลือผมขอ.. อิอิTongue
31-08-2007, 14:33
escrobar Offline
Junior member
**

งั้นผมขอกล่องมันนะ.....
ดัชนี มั่วนิ่ม...
31-08-2007, 14:47
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
~Luzefer~ Wrote:สวัสดีคร้าบ~ ตามมาแจม....( ได้ไหมอ่า~ ) ขออยู่ด้วยคนนะคร้าบ~ ท่านพ่อบ้านนิมิต~
ยินดีคับน้า ลูซีเฟอร์ มาตอบช้าไปนิด แต่ได้รับการต้อนรับจากสมาชิกกันทั่วหน้าเลยนะคับ

krispood Wrote:
Maow Wrote:น้า krispood ครับ ผมว่าเราเสนอให้น้า webmaster ตั้งกระทู้เพิ่มในส่วนที่เป็นความรู้เกี่ยวกับอะคูสติก เช่น คัมภีร์อะคูสติก หรือชื่ออื่นก็ได้ ที่สื่อถึงความรู้ที่เกี่ยวกับอะคูสติก จะไดเป็นหมวดเป็นหมู่ดีครับ

ต้องมีแน่นอนครับ แต่เห็นใจ webmaster ที่โดนพวกเราบุกโดยไม่รู้เนื้อรู้ตัวคงต้องรอให้
ตั้งตัวใด้อีกสักพัก

เรื่องเนื้อหาคงต้องรอความเห็นจากหลายฯท่านว่าอยากให้มีอะไรบ้างแต่แน่นอนว่าจะเป็น
เนื้อหาที่ไม่มีผลประโยชน์ทางการค้าเข้ามาเกี่ยวข้องเพราะบ้านนี้ไม่มีร้านขายกีต้าร์เป็น
สปอนเซอร์ ในอนาคตพวกเราคงช่วยหาสปอนเซอร์ให้แต่คงจำกัดเฉพาะสปอนเซอร์ที่
ไม่อยู่ในธุรกิจซื้อขายเครื่องดนตรีเท่านั้นครับ

ผมว่าชื่อบ้านของเราคือนิมิตรกีต้าร์หรือ dream guitar ก็เปิดโอกาสให้เราพูดคุยเรื่องอื่นฯ
นอกจากกีต้าร์โปร่งอย่างเดียวอยู่แล้ว ความจริงแล้วมีหลายท่านในบ้านนี้ที่เป็นนักสะสม
กีต้าร์ไฟฟ้าด้วยนะครับแต่ไม่มีเวบใหนที่ท่านเหล่านี้จะไปพูดคุยใด้อย่างสบายใจ

ไม่เชื่อก็ลองถามคุณ yodchula ใด้เลย

ผมว่าเฉพาะข้อมูลเก่าที่คุณ Moaw save เอาใว้ก็เอามาลงเป็นตำราใด้เล่มใหญ่แล้วครับ
ข้อมูลพวกนี้เป็นทรัพย์สินทางปัญญาของคนเขียนคือพวกเรานะครับไม่ใช่ของ website
ที่เราโพสต์ใว้ ผมอนุญาติให้เอามาลงใด้คนหนึ่งละ
ขอบคุณน้าคริสคับ(แหมชื่อนี้ดีคับ อินเตอร์ดี)ที่ช่วยมาตอบแทน และเสนอความเห็นที่เป็นประโยชน์ ขอยืนยันว่ามีแน่นอนคับสาระประโยชน์สำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการผลิต
31-08-2007, 14:55

Forum Jump: