Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ขออยู่ด้วยคนได้ไหมอ่า~
สวัสดีคับน้าลูลู่..

มาอยู่ด้วยกันเลยครับ..
หลาย ๆคน อบอุ่นดีครับ..
ว่าแต่..
ที่นี่มีแต่แมน ๆนะครับ..
สาว ๆอ่ะ.. น้าต้องนอกรอบกะเดอะร็อค และน้องกริดเอาเอง
อิอิ..

แล้วคุณลูกชาย กะคุณแม่สบายดีนะครับ..
แหม.. ได้ลูกชายไว้สืบสกุล..
ฮ่า ฮ่า..
สำนักกระบี่ของน้าได้ผู้สืบทอดแล้ววววววววว..
เฮ...........

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมกันเถอะคร๊าบบบบบบบบบ พี่น้องงงงงงงงง..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
31-08-2007, 10:44
Find Like Post Reply
~Luzefer~ Offline
Member

จ๊าก~ ทำไมหน่วยข่าวกรองช่างร้ายนัก รู้ไปหมด~ >_<"
31-08-2007, 11:05
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

สวัสดีครับน้าลู หน้าตาสดใสเลยนะครับ ผมเดาว่าลูกชายน่าจะหล่อเหมือนน้าลูนะครับ ขอให้ลูกชายน้าสุขภาพแข็งแรงนะครับ เดือนนี้ผม คุณหนุ่มKatayoot และน้าตู่มีโอกาสไปซื้อกีต้าร์ที่ Lucky มา น้าลูให้ราคาเป็นกันเองมากครับ ยังไงถ้ามีโอกาสผมจะไปอุดหนุนใหม่นะครับน้า ขายดีครับน้าลู
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
31-08-2007, 11:52
ปู กีตาร์ปะ Offline
Member

..สวัสดีคับน้าลูเล็ก...จอมยุทธผ่อนลูกอ้อ..เงื่อนไขยังเหมียนเดิมหรือเปล่าคับน้า...อิอิ
31-08-2007, 12:11
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
Maow Wrote:น้า krispood ครับ ผมว่าเราเสนอให้น้า webmaster ตั้งกระทู้เพิ่มในส่วนที่เป็นความรู้เกี่ยวกับอะคูสติก เช่น คัมภีร์อะคูสติก หรือชื่ออื่นก็ได้ ที่สื่อถึงความรู้ที่เกี่ยวกับอะคูสติก จะไดเป็นหมวดเป็นหมู่ดีครับ

ต้องมีแน่นอนครับ แต่เห็นใจ webmaster ที่โดนพวกเราบุกโดยไม่รู้เนื้อรู้ตัวคงต้องรอให้
ตั้งตัวใด้อีกสักพัก

เรื่องเนื้อหาคงต้องรอความเห็นจากหลายฯท่านว่าอยากให้มีอะไรบ้างแต่แน่นอนว่าจะเป็น
เนื้อหาที่ไม่มีผลประโยชน์ทางการค้าเข้ามาเกี่ยวข้องเพราะบ้านนี้ไม่มีร้านขายกีต้าร์เป็น
สปอนเซอร์ ในอนาคตพวกเราคงช่วยหาสปอนเซอร์ให้แต่คงจำกัดเฉพาะสปอนเซอร์ที่
ไม่อยู่ในธุรกิจซื้อขายเครื่องดนตรีเท่านั้นครับ

ผมว่าชื่อบ้านของเราคือนิมิตรกีต้าร์หรือ dream guitar ก็เปิดโอกาสให้เราพูดคุยเรื่องอื่นฯ
นอกจากกีต้าร์โปร่งอย่างเดียวอยู่แล้ว ความจริงแล้วมีหลายท่านในบ้านนี้ที่เป็นนักสะสม
กีต้าร์ไฟฟ้าด้วยนะครับแต่ไม่มีเวบใหนที่ท่านเหล่านี้จะไปพูดคุยใด้อย่างสบายใจ

ไม่เชื่อก็ลองถามคุณ yodchula ใด้เลย

ผมว่าเฉพาะข้อมูลเก่าที่คุณ Moaw save เอาใว้ก็เอามาลงเป็นตำราใด้เล่มใหญ่แล้วครับ
ข้อมูลพวกนี้เป็นทรัพย์สินทางปัญญาของคนเขียนคือพวกเรานะครับไม่ใช่ของ website
ที่เราโพสต์ใว้ ผมอนุญาติให้เอามาลงใด้คนหนึ่งละ
31-08-2007, 12:22
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

................สวัสดีมือกระบี่พ่อลูกอ่อนครับ........

แต่ได้ข่าวว่ากระบี่น้าลูลู่.....Morris ตัวนั้น ถูกกว้านซื้อไปแล้วนิครับ.....สงสัยต้องไปเดินหาบุหรี่..เอ้ย กระบี่ ...เอ้ย.... อ้อถูกแล้ว!!! แถวถนนเพชรบุรีกันแน่เลยครับ.....

ป.ล. เสาร์นี้เจอกันที่บาลินี่ก่อน แต่ไปต่อไหน รอคุยกะน้าป๊อปปี้ ได้เลยครับ

อิอิ เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
31-08-2007, 12:27
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
"ป.ล. เสาร์นี้เจอกันที่บาลินี่ก่อน แต่ไปต่อไหน รอคุยกะน้าป๊อปปี้ ได้เลยครับ

อิอิ เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม "
................................................................
แหม...ช่วงนี้นัดรวมพลรอบปฐมฤกษ์ดูคึกคักมากเลยนะครับ สงสัย..ยันเช้า แล้วก็ใส่บาตรพระเช้าเลย
31-08-2007, 12:35
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
หวัดดีครับน้าลูลู่ นึกว่าจะหาบ้านสีฟ้าไม่เจอเสียแล้วซิครับ ดีใจนะครับหาเจอแล้ว บ้านสีฟ้า ยังคงมัน ๆ สไตล์เดิม ๆ มาบ่อย ๆ นะครับน้า
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
31-08-2007, 12:37
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Maow Wrote:แหม...ช่วงนี้นัดรวมพลรอบปฐมฤกษ์ดูคึกคักมากเลยนะครับ สงสัย..ยันเช้า แล้วก็ใส่บาตรพระเช้าเลย

แล้วต่อด้วยเคารพ ธงชาติแล้วค่อยเข้านอนครับน้า maow................

ป้าอีเธอร์ แกเตรียมจับเวลาไว้แล้วครับ...7:58 ..... 7:59 ........ปะถะทา เธอ เรอ เลือ เนื้อ ปะเชอะ เชอะ เธอออ . . . . .. . . . ..

อ้อผิด ๆ ๆ ครับ เจอแบบนี้ น้าแป้ง....แกเตรียมจับเลย 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
31-08-2007, 12:39
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
นึกว่าป้าอีเธอร์จะร้องเป็น วี วิว วี วิว ร๊อค ยู..... วี วิว วี วิว ร๊อค ยู.....
พร้อมกับชูมือขึ้นแล้วกระทืบเท้าด้วย
31-08-2007, 12:42

Forum Jump: