Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเพลงในสเกลหลักหน่อยคับ
Author Message
bobbyswingers Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอเพลงในสเกลหลักหน่อยคับ
(19-08-2009, 07:57)Labour Wrote:
(18-08-2009, 11:50)bobbyswingers Wrote: คิดว่าบอร์ดเวบนี้หนักไปทาง
"ช่างทำกีตาร์"มากกว่า"มือกีตาร์"นะ
ทำตัวไม่ค่อยถูกSad

มีข้อสังเกตตรงไหน? อะไรทำให้คิดอย่างนั้นครับ?
(เผื่อเว็บมาสเตอร์เบรชั่น จะเอาไปปรับปรุง)Big Grin

แอบไปอ่านกระทู้เก่าๆมาคับ - -*แล้วก็กระทู้อื่นๆประปรายตามสะดวกอ่าน
สมาชิกเวบชอบพูดถึงลักษณะทางความเป็นกีตาร์มากกว่าลักษณะทางคนตรี(คิดเองเออเองคับ)
...รึกระทู้ที่ผมเลือกอ่านมันหนักไปทางนั้นเองหว่า

ขอบคุณทุกท่านมากมายคับผม สำหรับคำแนะนำ(ทั้งทางตรงแล้วก็อัญเชิญน้าๆมาตอบอ่ะนะSad)

ชี้แจงเล็กน้อยนะคับสำหรับภาษาอังกฤษวันละคำของน้ายอดเยี่ยมหกก้าวBig Grinชื่อผมเอามาจากนี่คับ
[Image: improvise_by_yoopeeup.jpg]

ขอตัวไปyoutube ก่อนละคับTongue
19-08-2009, 13:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเพลงในสเกลหลักหน่อยคับ - by bobbyswingers - 19-08-2009, 13:34

Forum Jump: