Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเพลงในสเกลหลักหน่อยคับ
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: ขอเพลงในสเกลหลักหน่อยคับ
(19-08-2009, 07:57)Labour Wrote:
(18-08-2009, 11:50)bobbyswingers Wrote: คิดว่าบอร์ดเวบนี้หนักไปทาง
"ช่างทำกีตาร์"มากกว่า"มือกีตาร์"นะ
ทำตัวไม่ค่อยถูกSad

มีข้อสังเกตตรงไหน? อะไรทำให้คิดอย่างนั้นครับ?
(เผื่อเว็บมาสเตอร์เบรชั่น จะเอาไปปรับปรุง)Big Grin
ผมกลับคิดตรงกันข้ามกับน้าบ็อบบี้นักสวิงกิ้ง

ลืมบอกไปว่าเว็บนี้มีช่างทำกีตาร์ มือกีตาร์ ผู้ที่มีความรอบรู้ทางข้อมูลกีตาร์แล้ว
ยังมีคนชอบกวนใจวัยรุ่น (กวน Teen) ด้วย..เมื่อก่อนมีเยอะกว่านี้ ตอนนี้สูญพันธุ์ไปแล้วบางส่วน
เหลืออยู่หลักๆตอนนี้มีอยู่ไม่กี่คน Big Grin ถ้าคนกลุ่มนั้นเข้ามากวน..ผมก็จะเข้ามาปรามบ่อยๆเพื่อให้อยู่กรอบที่จัดไว้ Wink
ช่วงที่รอมือกีตาร์เข้ามาตอบเพลงในสเกลหลัก ผมจะแนะนำภาษาอังกฤษวันละคำ ไปพลางๆก่อน

เว็บมาสเตอร์เบรชั่น = ผู้ทำหน้าที่ดูแลระบบและการจัดการเว็บไซท์
นักสวิงกิ้ง = ผู้ชื่นชมกีฬากอล์ฟ
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
19-08-2009, 12:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเพลงในสเกลหลักหน่อยคับ - by ยอดเยี่ยม - 19-08-2009, 12:17

Forum Jump: