Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เอฟเฟคที่เป็นก้อนๆ กับ มัลติเอ็ฟเฟค ต่างกันยังไงครับ
Author Message
merlot Offline
Yokee Playboy

Likes Given: 0
RE: เอฟเฟคที่เป็นก้อนๆ กับ มัลติเอ็ฟเฟค ต่างกันยังไงครับ
ถ้าจะเอาไปเล่นอาชีพกลางคืน (โดยเฉพาะผมคนที่ไม่เคยเล่นของพวกนี้มาเลย) เชียร์ให้เล่น Multi ครับ เพราะตัวเดียวจบเลย พร้อมรบ!!

แต่ถ้าเล่นอยู่กับบ้านผม เพื่อ Entertain ตัวเอง ผมเชียร์ให้เล่นก้อนครับ มันส์กว่ากันเยอะ มีเงินน้อยก็เริ่มน้อยๆก่อนก็ได้เริ่มที่ 1-2 ตัว ค่อยๆซื้อเพิ่ม เดือนละตัว ตามแต่เงินเก็บที่มี .........พอรู้ตัวอีกทีก็เต็มบ้านละ.....อิอิ ไม่ชอบตัวใหนก็ขาย ของที่มันไม่เข้ากับเราอาจเข้ากับคนอื่นก็ได้ มันสนุกกว่าตงได้ลองนี่แหละ
Don't worry about a thing.

Cause every little thing is gonna be alright.
03-08-2009, 12:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เอฟเฟคที่เป็นก้อนๆ กับ มัลติเอ็ฟเฟค ต่างกันยังไงครับ - by merlot - 03-08-2009, 12:16

Forum Jump: