Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ซุ่มกันอีกแล้ว
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ซุ่มกันอีกแล้ว
san Wrote:
dejemerry Wrote:ป้าแดงก็อยากถามน้าสันอยู่เหมือนกันว่าเธอเข้าไปทำไรในรถน๊านนาน
เดินออกมาจากรถหน้าตาก็ขมุกขมัว หัวก็ฟู อาการไม่สู้ดีน่าเป็นห่วง Big Grin

ผมเข้าไปขอพรจากสิ่งศักษ์สิทธิ์ ครับ

เพราะอยู่ในบ้านเต่า เหมือนมี อะไรบ้างอย่าง มาครอบงำ เป็นเงาของผู้หญิง จ้องจะกลั่นแกล้งผมอยู่ตลอดเวลา

ผมสะลืม สะลือ แน่นหน้าอก เหมือนถูกผีอำครับ

บ้านพี่แดงเป็นคนมีมารยาทดีทั้งบ้าน แต่ก็ไม่น่า จะถึงขนาด

ให้ผมนั่งพับเพียบเล่นกีต้าร์เลยนะครับ!!!

ปล. ขอบคุณน้องปิ๊งที่ไลท์เพลงที่จะเล่นในงานให้ฟังนะครับ

แต่ทำไมเพลงที่แถมมา มีแต่เพลง แร็บ เขมร หล่ะครับ!!!

อย่างเธอน่ะ..น่าจะอำผีมากกว่ามั๊ง..
พูดมากเดี๋ยวเสกควายเข้าท้องซะให้เข็ด...Shy
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
30-10-2007, 15:06
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ซุ่มกันอีกแล้ว
dejemerry Wrote:อย่างเธอน่ะ..น่าจะอำผีมากกว่ามั๊ง..
พูดมากเดี๋ยวเสกควายเข้าท้องซะให้เข็ด...Shy

พอแล้วครับพี่แดง

เดี๋ยวมันจะมาตี กับ หมาในปาก ของผมอีกคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
30-10-2007, 20:15
Find Like Post Reply

Forum Jump: