Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คือว่า...มันมากับ scale คับ..
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: คือว่า...มันมากับ scale คับ..
(22-07-2009, 14:04)bobbyswingers Wrote: ตำรานั่นมีชื่อเสียงเรียงนามว่าไง น้าไปได้ยลมาจากไหนเหรอคับ อยากดูมั่ง
อย่างผมเนี่ยมีวาสนาพอจะได้เห็นมั้ยคับSad
คงได้มี วาสนาดูทาง Internet เหมือนกับผมล่ะครับ
ชื่อตำราพวกนี้ ก็อยู่ใน หัวข้อ
Further reading และ References
จากวิกิพีเดีย ที่น้าbobby อ่านมาครับ

แต่เท่าที่อ่านจากน้าbobby..ศึกษามาแล้ว ถือว่าเข้าใจเรื่อง Scale ได้มาก คนนึงในเวบนี้เลยนะครับเนี่ยยย Cool
ส่วนที่น้าถามว่า "มันเอาไว้ทำอะไร ใช้ยังไง?" และที่น้าค้นพบว่า
"...ลูก solo(ที่นั่งแกะได้/จำเขามา/เล่นตาม tabs แต่ละลูก) มันอยู่ใน scale ..."
ผมว่าน้ารู้วิธีใช้มันแล้วล่ะครับ ยินดีด้วยคร๊าบบบบ

แต่เชื่อมะ น้าหารูปScale ต่างๆ ที่ผมกำลังหา อยู่พอดี ขอบคุณค๊าบบบ
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
(This post was last modified: 22-07-2009, 16:30 by SARUN.)
22-07-2009, 14:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คือว่า...มันมากับ scale คับ.. - by SARUN - 22-07-2009, 14:26

Forum Jump: