Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong
สิงห์เกษตรอ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกเป็นห่วงนะครับ ฝากซื้อกันเอาให้เป็นมั่นเป็นเหมาะนะครับ อย่าฝากกันแล้วมาผิดใจกันทีหลังนะครับ เอาให้ชัดว่า อะไร เท่าไร แบบไหน เดี๋ยวน้าซื้อมาแล้วไม่ใช่แบบที่ต้องการ จะมาทะเลาะกันในเวปบอร์ดนะครับ สิงห์เกษตรเสนอว่า น้า ๆ ดูกีตาร์ในบ้านเราราคาถูกแพงกว่ากันนิดหน่อยเป็นหลักร้อยหลักพัน ก็น่าจะอุดหนุนร้านในบ้านเรานะครับ จะได้การบริการที่ดี ๆ มาด้วยนะครับ

ทักมาด้วยความเป็นห่วงครับ
กีตาร์ของผมที่ซื้อมาตัวแรกซื้อมาจากญี่ปุ่นครับ โดยส่งมาทางไปรษณีย์ครับ ไม่ได้ลองเห็นแล้วชอบเลยฝากน้าคนนึงสั่งเข้ามาให้ครับ เรียนให้ทราบก่อนว่าผมฟลุ๊คที่สุดที่ได้เสียงที่ถูกใจ เพราะว่ารุ่นนั้ที่ผมซื้อ ผมไปลองจับมาหลายตัวเสียงไม่ถูกใจครับ ส่วนตัวหลัง ๆ ที่ผมซื้อผมซื้อมือสองครับ แต่ได้ลองเล่นก่อนถึงตัดสินใจซื้อเสียงถูกใจครับ แต่ถ้าต้องการตัวใหม่ ต้องสั่งซื้อครับ ไม่ได้ลองเลยไม่เอาครับ ปัจจุบันผมมีความสุขกับกีตาร์ที่ได้ลองก่อนซื้อครับ แลที่สำคัญผมได้ลองมันก่อนซื้อนานมาก ๆ ครับ จนแน่ใจว่ากีตาร์ตัวนี้จะอยู่กับผมไปชั่วกาลนานครับ มันเป็นความรู้สึกแบบนั้นจริง ๆ ครับ
(This post was last modified: 30-07-2009, 23:56 by Kitja.)
30-07-2009, 23:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong - by Kitja - 30-07-2009, 23:50

Forum Jump: