Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong
(19-07-2009, 22:05)pood Wrote: วันศุกร์หน้าน้ายอดเยี่ยมก็จะไป Tom Lee เหมือนกัน ใครใจร้อนจะฝากแกไปซื้อก่อนก็ใด้ครับ รู้สึกว่าแกจะคิดค่าเครื่องบินและค่ารถ 4,000 บาท

ความจริงผมไม่รับจ้างหิ้วนะครับ ส่วนใหญ่ไปเที่ยวจริงๆ ถือเป็นการเดินออกกำลังกายและซื้อของใช้ส่วนตัวเป็นหลัก
พวกแผ่น DVD เครื่องกีฬา กางเกงใน สบู่ แปรงสีฟัน ทำนองนั้น ไม่ได้หวังเงินค่าหิ้วหรอกครับ
คือผมมีงานอดิเรกหลายอย่าง ทั้งท่องเที่ยว ดูหนัง ฟังเพลง เล่นกีฬา เล่นกีตาร์ด้วย โคตรเปลืองเลย

ซื้อกีตาร์มาเล่น...เบื่อก็ขายขาดทุนตลอด ผมเคยหิ้วกีตาร์มาให้อากฤษณแค่คนเดียวเท่านั้น ยังไม่เคยหิ้วมาให้คนอื่นเลยครับ
แต่แกให้เงินค่าหิ้วผมมา...ผมก็รับเพราะกลัวแกจะน้อยใจ บางครั้งหน้าด้านขอเพิ่มอีกครับ..ก็มันเหนื่อยอ่ะ

ผมไป Tom Lee ปีละสองครั้ง เดินครบหมดทุกสาขาแล้วครับ ของในสต็อกแต่ละสาขาก็ไม่เหมือนกัน
อยากจะบอกว่าถ้าใช้บัตรเครดิตรูด ทางบัตรเครดิตจะบวกเต็มเป็น 5 บาท หากใช้เงินสดซื้อของแพงๆจะคุ้มกว่าครับ

ขอบคุณอากฤษณที่หางานให้ แต่ผมจะรับเฉพาะคนสนิทคุ้นเคยกันเท่านั้นครับ Wink
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
19-07-2009, 23:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong - by ยอดเยี่ยม - 19-07-2009, 23:18

Forum Jump: