Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong
Author Message
Fahsai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong
จัดไป ทริปต่อไป ใครสนตัวไหน เดือนหน้าวันที่ 10 กลับ วันที่ 16 กค สนใจจริงนัดทำสัญญาได้ที่ บริษัทครับ

ไม่มีโกงแน่นอน ฮิฮิ หรือจะเอาพวก UKE ก็มีนะ แต่ไม่รูราคา ยินดีเช็คให้ฟรีครับ Smile

ปล. ขอรับหิ้วตัวที่ ราคาแตกต่างกับที่ไทยมาก หรือ ที่ไทยไม่มีขายนะครับ เพราะ ถ้าถูกกว่าที่ไทยไม่เท่าไหร่ ซื้อที่ไทยดีกว่าครับผม ^ ^
ปล.2 ไฟฟ้า ก็รับนะครับ รอบนี้มีพื้นที่ว่างให้ได้ 2 ตัวครับ

ขั้นตอนก็ ง่ายๆ สำหรับผู้สนใจจริง มาทำสัญญาซื้อขายได้ที่ บริษัท จะจ่ายไว้ก่อน หรือ (แบบนี้ถูกกว่าเพราะไม่เสียค่ากด ตอนอยู่นู่น เพียงแต่ราคาจะไม่ชัว)
จะจ่ายตอนที่ผม ถึงร้านเช็คราคาเรียบร้อยแล้วก็ได้ ( โอนเอา ) ผมโทรหาคุณเองจากที่ร้านเลย
หรือ แลกเป็นเงิน HKD ให้ผมไปเลย

ค่าหิ้ว ขอ 4000 ครับ ทุกรุ่น ต้องการ accessory อะไรเพิ่มเติม ส่งรูป รุ่นให้ละเอียด ยินดีเช็คให้ครับ พอดี พักแถว tom lee อยู่ละ เดินไปเดินมาได้
(This post was last modified: 23-06-2010, 05:37 by Fahsai.)
23-06-2010, 05:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอตั้งใหม่ รับหิ้ว ของ TOM LEE Hong Kong - by Fahsai - 23-06-2010, 05:28

Forum Jump: