Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
มีแต่คนเป็นห่วงผมทั้งนั้น กลัวผมจะอาการหนักขึ้น

คิดเเล้ว อบอุ่น จัง...

ไม่ต้องเป็นห่วง นะครับ

ผมฉีดยา รอบสะดือ ทุกวัน!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 16:43
Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
san Wrote:มีแต่คนเป็นห่วงผมทั้งนั้น กลัวผมจะอาการหนักขึ้น

คิดเเล้ว อบอุ่น จัง...

ไม่ต้องเป็นห่วง นะครับ

ผมฉีดยา รอบสะดือ ทุกวัน!!!

..........แสดงว่า เพิ่งชวนตา Grid ไปฉีดยามาด้วยรึเปล่าเอ่ย?? ถึงระบมเปิดเสื้อโชว์สะดือ ในคราวที่พาหวานใจไปเมื่อครั้งล่าสุด ผมกลัวตาGrid จะแย่กว่าเดิมถ้าไปหาหมอเดียวกับน้า san 5555555++
29-10-2007, 17:53
MafiaGirl99 Offline
Junior member
**

โห....ได้ความรู้เพียบเรยอ่ะ
ต้องขอบคุณ พี่พี่ หลายคนที่มาตอบคำถามให้เคลียร์นะค
โดยเฉพาะพี่ pooh กับ พี่โฟร์คน้อยอ่ะ. เคลียร์และเนียนมากๆคะ...
(ทรายรับทราบแล้วกับคำตอบนี้ จะได้ไปเถียงกับเด็กแว๊นซ์แถวบ้านนะคะ)....

ส่วนท่านอื่น....ก็ขอบคุณนะคะ ที่มาล่มกระทู้ของเจ้าแม่...ฯ....

ยินดีค่ะถ้ากระทู้นี้จะทำให้คนสนใจ....ถึงขนาดมาล่มหรือถล่ม.....อ่ะ

แต่เจ้าแม่ขอเตือนว่า.....กระทู้...ข้าใครห้ามแตะ...เหอเหอ..
อุ้ย ล้อเล่นคะ.....
(สร้างภาพใสซื่ออีกแระ)...

คือว่า...ยินดีให้พี่พี่เข้ามาทุกคนเลยนะคะ ไม่ว่าจะเข้ามา.. ป่วน ปั่น ตอบ..หรือ ล่ม เหอเหอ......และจะดีใจมาก..เลยละคร๊า~~~~
29-10-2007, 19:28
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
" เอ... วันนี้ท้องไส้มันป่วน ๆ ยังไงชอบกล อาแปะ..ขอกระทู้เจ้าแม่ฯปั่น 1 แก้วแก้ท้องเฟ้อเรอเหม็นเปรี้ยว..ด่วน !!!.. ฆ่าเวลาเพราะจะมีคนมาตอบคำถามสาเหตูที่เรือน้าร๊อคแกล่มที่อ่าวไทย ...เร็วๆนะอาแปะ..หากชักช้าเด๋วโดนเจ้าแม่ฯทุบไม่รู้ด้วยนะ "

เรื่อง ขอให้ชาวบ้านร้านตลาดทั้งหลายให้เข้ามาช่วย ..ป่วน ปั่น ตอบ..หรือ ล่มกระทู้
สิ่งที่ส่งมาด้วย ภาพการทรมานน้าร๊อค
เรียน เจ้าแม่ MafiaGirl99 อันเปงที่เคารพนับถือยำเกรงแก่พวกนักเลงใหญ่ในซอย ทราบ
บัดนี้ กระผมได้ทำการเรียงความเรื่อง " ..ป่วน ปั่น ตอบ..หรือ ล่มกระทู้.." เสร็จครบทุกคำจากข้อความข้างต้นตามที่เจ้าแม่ฯ สั่งเรียบร้อยแล้ว ไม่มีคำใดขาดหายทั้งสิ้น

จึงเรียนมาเพื่อให้เจ้าแม่ฯโปรดสั่งหยุดลงโทษน้าร๊อคแก๊งค์ก๊วนป่วนบ้านด้วยนึกว่าสงสารลูกนกลูกกาเถอะเจ้าค่ะ
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
30-10-2007, 02:30
Website Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
เฒ่าทารก Wrote:..........แสดงว่า เพิ่งชวนตา Grid ไปฉีดยามาด้วยรึเปล่าเอ่ย?? ถึงระบมเปิดเสื้อโชว์สะดือ ในคราวที่พาหวานใจไปเมื่อครั้งล่าสุด ผมกลัวตาGrid จะแย่กว่าเดิมถ้าไปหาหมอเดียวกับน้า san 5555555++

ไปไหนม่ายถูกเยยยย เมายาค๊าบบบน้า
30-10-2007, 02:41
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

MafiaGirl99 Wrote:โห....ได้ความรู้เพียบเรยอ่ะ
ต้องขอบคุณ พี่พี่ หลายคนที่มาตอบคำถามให้เคลียร์นะค
โดยเฉพาะพี่ pooh กับ พี่โฟร์คน้อยอ่ะ. เคลียร์และเนียนมากๆคะ...
(ทรายรับทราบแล้วกับคำตอบนี้ จะได้ไปเถียงกับเด็กแว๊นซ์แถวบ้านนะคะ)....

ในอดีตกาลปุ๊เคยเป็นมือป่วนลำดับต้นๆในบ้านครับ แต่หลังๆแก๊งป่วนเพิ่มจำนวนมากขึ้นตามลำดับ บวกกับดีกรีความป่วนชักหนักข้อ ปุ๊ก็เลยต้องกลับมาเป็นเด็กเปิ่น!
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
30-10-2007, 11:22
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

pOoH Wrote:
MafiaGirl99 Wrote:โห....ได้ความรู้เพียบเรยอ่ะ

ในอดีตกาลปุ๊เคยเป็นมือป่วนลำดับต้นๆในบ้านครับ แต่หลังๆแก๊งป่วนเพิ่มจำนวนมากขึ้นตามลำดับ บวกกับดีกรีความป่วนชักหนักข้อ ปุ๊ก็เลยต้องกลับมาเป็นเด็กเปิ่น!

ลุงเขียวแกเป็นโจรกลับใจ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
30-10-2007, 11:36
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
น้าปุ๊เล่นกีตาร์และร้องเพลงให้สาวๆใจปั่นป่วนก็พอแล้ว บางอย่างปล่อยให้มันเป็นอดีตไปเถอะ...
แต่อาจฟื้นความทรงจำนานๆครั้งก็ได้นะปุ๊นะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
30-10-2007, 12:28
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ครับปุ๊เชื่อน้าป๋อ...ปันใจให้สาวป่วน มาป้วนเปี้ยนอยู่ในใจก็พอละ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
30-10-2007, 12:32
MafiaGirl99 Offline
Junior member
**

5555 คุณ Tingnal

ภาพทรมานคนป่วนกระทู้ น่ากัวมากๆๆ คะ......

ทรายมิบังอาจเลยอ่ะ....ถึงจะมีฉายาว่าเจ้าแม่มาเฟียประจำ..ลาดพร้าว 71 แต่...

ก็เกรง....คะ ...ทั้งเกรงทั้ง กลัว คนปั่นป่วน กระทู้ จะไม่มี...................(เซ็นเซอร์ให้ไปคิดกันเอง)..

เหอเหอ

เอาเป็นว่าเด๋วขอไปทำโทดที่งานมิตติ้งละกันนะคะ....
30-10-2007, 15:28

Forum Jump: