Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่องสำคัญเกี่ยวกับเครื่องเสียง....ช่วยกันหน่อยครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เรื่องสำคัญเกี่ยวกับเครื่องเสียง....ช่วยกันหน่อยครับ
kitalica Wrote:
povation Wrote:รวยหรือจนผมไม่ทราบแต่เค้าเป็นเจ้าหนี้พวกคุณ!
เวลาจ่ายเงินถึงบอกกันเสมอว่าให้จ่ายสด (ภาษากฎหมายว่า...อย่าชำระหนี้ผิดตัว)

ถ้าภาษารักก็ต้อง......อย่ายุ่งผิดคู่ ครับพี่ป๋อ

ภาษารักเป็นเรื่องที่ละเอียดเเอ่น มากนะครับ

อย่าคุยกันในบอร์ดเลยครับ น้าคิทเสียงหล่อ

เดี๋ยว ผมจะร้องไห้ ไมหยุด..
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 10:11
Find Like Post Reply
kitalica Away
Senior member

RE: เรื่องสำคัญเกี่ยวกับเครื่องเสียง....ช่วยกันหน่อยครับ
ถ้าพูดเรื่องรักแบบต้องร้องไห้ แสดงว่า ผ่านประสบการ์มณ์รักแบบไม่ประทับใจ

ดังนั้น จงมาทางนี้ แล้วคุณจะหยุดร้องไห้เรื่องรัก เปลี่ยนเป็นร้องแบบอื่นๆ ฮิฮิ
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
29-10-2007, 11:45
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
มีใครต้องการเสื้อชูชีพ หรือ ห่วงยางมั้ยค๊าบบบบบบ 5555..
29-10-2007, 12:19
Website Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
Grid.. Wrote:มีใครต้องการเสื้อชูชีพ หรือ ห่วงยางมั้ยค๊าบบบบบบ 5555..

แปลว่ากะทู้จะล่มแล้ว ใช่ไม๊?

เด๋ยว กู้กะทู้ให้

อุปกรณ์ที่จะใช้ จะหิ้ว มาในงานมีอะไรบ้าง น้าnit gt ฝากถามมาเพราะ
น้าnit gt จะได้เตรียมสายต่อพ่วงล่วงหน้า
แต่ถ้าเอามาเองได้ จะดีมาก อย่าลืม แจ้งในกะทู้นี้ด้วยนะครับ
อ้อ !!!วันศุกร์นี้ จะSet อุปกรณ์ ที่ร้าน ฯ ตอนช่วงบ่าย ....ขอให้ท่านที่สามารถลาป่วย ลาพักร้อน ลากิจ ลาคลอด ลาบวช หรือแจ้งหน่วยงานต้นสังกัด ว่าจะออกมาพบลูกค้า (ลองพิจาณา ตามความเหมาะสม แต่อย่าให้ถึงขั้นต้อง ลา ออก ) มาช่วยกัน ช่วยดูและเตรียมการเรื่องอื่นๆด้วย

ด้วยความปรถนาดี จาก
หน่วย บรรเทาสาธารณภัยพิบัติกะทู้ล่ม
(This post was last modified: 29-10-2007, 13:10 by SARUN.)
29-10-2007, 13:03
kitalica Away
Senior member

ผมเปล่าทำล่มนะครับ แต่ขออาสามาช่วยกู้ด้วยครับ
คือ ผมต้องการกีตาร์สำหรับเล่นวันมีตติ้งด้วยครับ กรุณาผมด้วย เพราะกีต้าที่มีอยู่ ตอนนี้ย้ายไปอยู่โรงตึ้งแล้ว
ปล. 1. ขอเป็นกีต้า แพงๆ
2. สายต้องเปลี่ยนใหม่ เพราะผมเป็นคนสะอาด
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อาศาสมักกู้ทู้ล่ม(ใต้ดิน)
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
29-10-2007, 13:10

Forum Jump: