Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอแสดงความเสียใจกับแฟนคลับ แดน-บีม
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอแสดงความเสียใจกับแฟนคลับ แดน-บีม
โฟล์คน้อย Wrote:
dejemerry Wrote:ป้าแดงก็ หึ้ม หึ้ม ว่าจะไปเรียนขับรถเหมือนกันค่ะ ตั้งท่าไว้เมื่อปีที่แล้วโน้น..ป่านนี้ยัง..ไม่สำเร็จเลยค่ะ ถึงตอนนี้ก็ยังลังเลค่ะ Big Grin กลัวขับเป็นแล้วไม่มีใครกล้านั่งไปไหนด้วยอ่ะค่ะ..Tongue

โถ.. โถ.. ป้าแดงครับ..
ป้าแดงเกิดมาบุญพาวาสนาดีออก..

อยากจะไปไหน.. ก็มีคนขับรถให้นั่ง..
อยากฟังเพลงอะไร.. ก็มีคนเล่นกีตาร์ให้ฟัง..
มีปัญหากะใคร.. ก็มีทนายความส่วนตัว..
ไม่ต้องมีอาชีพเสริมเหมือนใครด้วย..

มีทั้งคนขับรถส่วนตัว..
บอร์ดี้การ์ดส่วนตัว..
นักดนตรีส่วนตัว..
แถมยังเป็นสามีส่วนตัวคนเดียวกันอีกด้วย..

คุ้มออกเนอะ..
จะไปหัดขับรถทำไมอ่ะ..
นั่งเป็นคุณนาย.. ให้คุณสามีขับดีก่าาาาาาาาาาา...

อิอิ....

เสี้ยมมมมมมมมมมม....ง่ะงงงงงงงงง...
ฮ่า ฮ่า..
............

โธ่ น้าโฟล์คก้อ..มันก็ไม่เสมอไปหรอกค่ะ ก็อีตอนกระนู๊นนนนน...คงใช่อ่ะค่ะ แต่ตอนนี้ก็ต้อง

อยากไปไหนก็..ต้องนั่งรถเมล์ไปเอง
อยากฟังเพลงอะไรก็..ต้องเล่นให้ตัวเองฟัง
มีปัญหากะใคร..ก็เรื่องของเอ็ง...(ฮิ..ฮิ..)
อาชีพเสริมเนี่ย ยิ่งสำคัญค่ะ ไม่งั้น..ก็อดตายสิคะ

เห็นมั้ยคะน้าโฟล์คน้อย..ขนาดพูดเล่น ๆ ยังเหมือนจริงเลยค่ะ..เอ่อของตัวก่อนนะคะ..ชะแว๊บบบบบบบบบบ Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
27-10-2007, 17:25
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: