Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
cdเพลงของboobyblue
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: cdเพลงของboobyblue
ว่าไงว่าตามกันครับ...
สำหรับน้าปิ้วแล้วผมจะเก็บไว้ให้ครับ
ส่วนท่านอื่นๆที่สั่งมาผมจะทยอยส่งให้นะครับ....

โฆษณาคั่น!!

boobyblue Wrote:ได้ฟังเพลงผมรึยังครับ?
ขอรบกวนขอความรู้สึกที่มีต่อมันด้วยครับ
อยากทราบความคิดเห็นที่มีต่อมันจริงๆครับ
ไม่เอาอย่างตอบตามมารยาทนะครับ
ผมอยากรู้เพราะจะได้ทำให้มันดีขึ้นในลำดับต่อไป

และรบกวนเปิดให้เพื่อนๆน้าฟังด้วยนะครับเผื่อมีใครชอบมันบ้าง....

ขอบคุณครับ...

น้าตู่ตอบ...........
ด้วยความเครพครับ เป็นอะไรที่โดนมากๆ ด้วยใจจริง มันมีแค่บางอย่างครับเช่น กรู๊ฟของรูปคอรด์ ที่เหมือนกับยังสับสน ถามว่าดีมั๊ย ผมว่าดีครับดีมากด้วย แต่ถ้าน้าไม่สนปากหมา กา ไก่ (พวกบ้าหลักการ) ผมว่าเจ๋งแล้ว ซึ่งผมเองไม่เคยสนคนพวกนั้นเลย ยอมครับ เรื่องของเนื้อเพลง เขียนได้ดีจริงๆ ชัดเจนดีครับ ถ้ามีไรให้ช่วย ยินดีนะครับน้าบู
25-06-2009, 23:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: cdเพลงของboobyblue - by boobyblue - 25-06-2009, 23:48

Forum Jump: