Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
cdเพลงของboobyblue
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
A0_soldtag  cdเพลงของboobyblue
ยังมีเหลืออีกนิดหน่อยครับ
ผมทำจำนวนจำกัดสำหรับผู้ที่สนใจ
(หรือว่าผู้สนใจจะมีเท่าจำนวนที่ซื้อไปแล้วเท่านั้น!!)

[Image: cdboobyblue.jpg]

ผมขายเพลงละสิบบาทมีสิบเพลง
แต่ที่ปกพิมพ์ไว้แค่เก้า?
เอาเป็นว่าเปิดฟังมีสิบเพลงก็แล้วกัน
หากใครสนใจอยากฟังหรืออยากเก็บไว้เป็นที่ระลึกก็เชิญตามสะดวก
ส่งข้อความส่วนตัวของท่านมาถึงผมแล้วผมจะจัดส่งให้
ค่าส่งออกเองนะครับ

คำเตือน..cdเพลงชุดนี้เอาไว้ฟังและจงฟังเสียหลายๆครั้งจนกว่าจะเพราะ
รบกวนผู้ที่ซื้อไปแล้วอยากจะแนะนำใดๆก็ได้ตามอัธยาสัยแก่ผู้ที่คิดจะซื้อด้วยครับ
เป็นต้นว่า....อย่านะ!!อย่าไปซื้อมันมันไม่เพราะไม่น่าฟังเลย.....
หรือว่าจะเข้ามาด่าผมหรือจะช่วยเชียร์ก็ได้ครับ
อย่างไรก็ได้ไม่ว่ากันเลยจริงๆ
แต่ห้ามขอตังค์คืนเท่านั้นเป็นพอ
จ่ายแล้วจ่ายเลย...อุ๊บอิ๊บๆๆ
ขอบคุณครับ
(This post was last modified: 08-07-2009, 11:04 by boobyblue.)
22-06-2009, 22:48
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: cdเพลงของboobyblue
ผมซื้อแล้วคนแรก (รึป่าว) อิอิ
ผมสรุปรวมเลยว่าอัลบั้มนี้เป็น Pure art เลยครับ เด๋วฟังหลายๆรอบแล้วค่อยมาวิจารณ์เป็นเพลงๆครับ
23-06-2009, 02:33
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
วันงาน Meeting 4 ผมไม่ทันได้อุดหนุนต้องขอโทษด้วยครับ
ขอซื้อ 1 แผ่น จะจ่ายเงินอย่างใดดีครับ..ฝากน้าkarn ได้ไหม
อย่าลืมลายเซ็นต์ด้วยนะครับ..สำคัญมาก
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
23-06-2009, 03:10
ใครไม่รู้?

(23-06-2009, 03:10)povation Wrote: วันงาน Meeting 4 ผมไม่ทันได้อุดหนุนต้องขอโทษด้วยครับ
ขอซื้อ 1 แผ่น จะจ่ายเงินอย่างใดดีครับ..ฝากน้าkarn ได้ไหม
อย่าลืมลายเซ็นต์ด้วยนะครับ..สำคัญมาก

ได้ครับพี่..
เดี๋ยวจัดให้...
ผมจะเจอกับน้ากานวันพฤหัสฯแล้วผมจะฝากไปนะครับ
ขอบคุณครับ...........
(23-06-2009, 02:33)Webmaster Wrote: ผมสรุปรวมเลยว่าอัลบั้มนี้เป็น Pure art เลยครับ

ดีครับ..
เอาอีกๆอย่างนี้ชอบ
ส่งเสริมการขาย...

ขอบคุณครับ
(This post was last modified: 23-06-2009, 10:03 by boobyblue.)
23-06-2009, 10:01
Maew Offline
Senior member

Likes Given: 0
ผมเอาด้วย 1 แผ่นครับ
วันงานว่า เดี๋ยวจะกลับมาซื้อทีหลัง ทำโน่นทำนี่แล้วก็ลืม

ฝากไว้กับน้าเจน หรือ น้ากุ๊ก เอ้ย..น้าสัน หรือ น้ากาน ก็ได้ครับ
เดี๋ยวผมจะฝากตังค์ให้น้าสันไปนะครับ
" Remember happiness doesn't depend upon who you are or what you have; it depends solely on what you think. "
- Dale Carnegie
23-06-2009, 10:07
ใครไม่รู้?

(23-06-2009, 10:07)Maew Wrote: ผมเอาด้วย 1 แผ่นครับ
วันงานว่า เดี๋ยวจะกลับมาซื้อทีหลัง ทำโน่นทำนี่แล้วก็ลืม

ฝากไว้กับน้าเจน หรือ น้ากุ๊ก เอ้ย..น้าสัน หรือ น้ากาน ก็ได้ครับ
เดี๋ยวผมจะฝากตังค์ให้น้าสันไปนะครับ

ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ไปพร้อมของพี่ป๋อเลย
ผมจะฝากน้ากานไปคืนวันพฤหัสนะครับ
แต่ของจะได้เมื่อไหร่ติดต่อรับกันเอาเองจ้า.....
ขอบคุณครับ...........
23-06-2009, 10:12
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
ผมว่าเอาไปฝากไว้ที่ร้าน Love ก็ได้นะครับ รับรองน้าโอ๋ไม่หัก % ครับ
23-06-2009, 10:42
ใครไม่รู้?

(23-06-2009, 10:42)Webmaster Wrote: ผมว่าเอาไปฝากไว้ที่ร้าน Love ก็ได้นะครับ รับรองน้าโอ๋ไม่หัก % ครับ

ผมก็กำลังคิดว่างั้นอยู่พอดี...
แต่ต้องขออนุญาตน้าโอ๋ก่อน
แล้วยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกที
ขอบคุณครับพี่...

ขอโฆษณาต่ออีกหน่อย...
ผมPmไปถามเหยื่อผู้เคราะห์ร้ายผู้หนึ่งว่า
boobyblue Wrote:ได้ฟังเพลงผมรึยังครับ?
ขอรบกวนขอความรู้สึกที่มีต่อมันด้วยครับ
อยากทราบความคิดเห็นที่มีต่อมันจริงๆครับ
ไม่เอาอย่างตอบตามมารยาทนะครับ
ผมอยากรู้เพราะจะได้ทำให้มันดีขึ้นในลำดับต่อไป

และรบกวนเปิดให้เพื่อนๆน้าฟังด้วยนะครับเผื่อมีใครชอบมันบ้าง....

ขอบคุณครับ...

เหยื่อผู้นั้นคือ....น้าต่ายlabour
ตอบ:
555 ยังไม่ได้ฟังเลย อ่ะเปิดฟังเดี๋ยวนี้ละ
ผมชอบน้าเล่าเรื่อง ขำ ซื่อบื้อ รกสมอง หรืออยากพูดเฉยๆ อะไรก็เอาเหอะ เรื่องอะไรก็ช่างเถอะ มันเป็นเรื่องของน้า...ดีกว่าเล่าเรื่องเดียวกัน

ค่อยๆอ่านนะครับ นี่เป็นแว่บเดียวที่ฟังแล้วบอกออกมาเลย

เพลงแรก
เสียงกีต้าร์ปิ๊กกิ้งชัดเจนมาก น้ำหนักเท่ากันทั้งเพลง แหลมบาดหู ไม่ใช่ไม่ดี ผมสามารถฟังและคิดอะไรเองไปได้เรื่อยเปื่อยด้วยเมโลดี้นี้ตัวเดียวเพียวๆ แต่พอปนกับโซโล่ที่ดีใจหายแล้ว ขัดจินตนาการจริงๆ เหมือนจะเพลิน จะเพลิน จะคิดอะไรได้เพลินๆ แล้ว

เพลง 2
นึกถึงจรัล มโนเพชรทันที ไม่ใช่แช่ง แต่กลมกล่อมเหลือเกิน เนื้อร้องก็น่าขำผสมเศร้าผมนึกเรื่องราวได้ชัดเจน แต่ปลายเรื่องอยากได้เสียงเศร้าปนรันทดของน้าเหลือเกิน น้าทำไมไม่ทำเสียงเหมือนตอนที่เคยคุย

เพลงสี่
ดีครับ เล่าเรื่องเหมือนจะมีอะไร แต่ไม่มีอะไร จะทำไม
ดนตรีดีแบบเกือบทะเล้น แต่ฮัมเยอะในช่วงว่างๆ เลยไม่ได้เคาะมือแบบสนุก

เพลงห้า
ผมไม่ชอบดนตรีแบบนี้กับเนื้อเพลงแบบนั้น มันทำให้คิดตามไม่ออก

เพลงหก ดีเชียว

เพลงเจ็ด
อยากบ้า! เล่าเหมือนบ้า แต่ไม่ น้าทำได้โคตรดี
ทะเลาะ ต่อย ตี มั่ว!!! หมกมุ่น!!!
นั่นลูก นี่หลาน!!! เสียงเหมือนด่าเด็กกระทบผู้ใหญ่

เพลงแปด
เหมาะสมดี นี่แหละน้า

เพลงเก้าดี

เพลงสิบก็ดี

ดีตรีดีเหลือเฟือเกือบทุกเพลง แต่เหลือเฟือบ่อย บางทีก็เหลือเฟือ

ผมไม่รู้มีใครร่วมทำบ้างนะ ไม่ได้อ่าน ไม่ได้ถามรายละเอียด
น้าเก่งมาก ยังเก่งอีกเยอะ เราจะทำยังไงกันดี(วะ) น้าทำดีเกินกว่าจุด "ซื้อของเพื่อน" ไปเยอะแล้ว

100 คุ้มค่ามากสำหรับผม เพราะเวลาผมซื้อแผ่นอื่นผมไม่มีโอกาสพูด
และคิดว่าบ่นแล้วน้าฟัง

(ที่เอาข้อความส่วนตัวลงเป็นสาธารณะนี่ผมยังไม่ได้ขออนุญาตน้าต่ายเลย ก็ขออนุญาตตรงนี้เลยละกันครับ.....ขอบคุณครับน้าต่าย)
23-06-2009, 10:56
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
ขอฟังอีก 3 เที่ยว แล้วจะมาคอมเมนท์ครับ
23-06-2009, 14:38
niroot krapkaew Offline
Member

Likes Given: 0
สะดวกส่ง EMS มาชลบุรีได้ไหมครับ ค่าใช้จ่ายทั้งหมดกระผมขอรับผิดชอบเองครับ
เล่นทุกวัน มันไม่เก่งให้รู้ไป
6 strings ,This is sound from heaven
23-06-2009, 23:09

Forum Jump: