Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ความในใจกับงาน Meeting 4
Author Message
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

Likes Given: 0
RE: ความในใจกับงาน Meeting 4
(22-06-2009, 21:19)nit gt Wrote: ป้าม่าย ออนทัวร์ ร้องเพราะ จัง!!!

ไม่ต้องมาพูดงั้นงี้เลยคุณน้า nit
ทำหูข้าพเจ้าเสียซะแล้วเนี่ยจะรับผิดชอบยังไงขอรับ ???
(21-06-2009, 23:10)boobyblue Wrote: ทุกคนต่างมีตัวตนในอัตราความถี่ที่ต่างกัน
แต่นั่นก็คือตัวตน!!
ตรงนี้"โดน"ครับน้าบู

ถ้าเราให้คุณค่าของความแตกต่างระหว่างบุคคล โลกเราคงพัฒนาไปได้ไกลกว่านี้มาก ผมเชื่อว่าความแตกต่างก่อให้เกิดความคิดสร้างสรรค์ครับ ..เอ๊ะ..งั้นผมควรจะไม่เห็นด้วยกับน้าบูดีกว่ามั้ย จะได้แตกต่าง ..ฮว่ะ..ฮ่าๆๆ

ป.ล. เพิ่งฟังงานน้าบูได้ 2 track ครับ
"ฤดูร้อน" ดูผ่อนคลายเหมาะกับการพักกายพักใจคล้ายเด็กที่ปิดภาคเรียน
"แตงโม" นี่เด็ดนะครับ ประมาณนิทานอีสปที่จบด้วยนิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า Don't jump into conclusion.

จะพยายามบริหารเวลาให้ดีกว่านี้ ถ้าได้ฟังที่เหลือแล้วจะรายงานให้ทราบต่อไปนะครับ
(21-06-2009, 10:00)SARUN Wrote: ความในใจของผม

ยินดีกับคณะผู้จัดงาน ทุกๆท่าน
ที่กระบวนการของงาน ผ่านไปด้วยดี

เยี่ยมจริงๆ
ประทับใจน้าซ่าส์มากครับ เป็นครั้งแรกที่ได้ใกล้ชิดและสนทนากันนานๆ เพราะตรงที่น้ายืนอยู่นั้นมีพัดลมถึง 3 ตัว ผมเลยไม่อยากจากพัดลมไปไหน !!!!!! Big Grin
(22-06-2009, 21:11)napman Wrote: Here it is;

อย่างไรก็ตามหวังว่าน้องๆ, ลูกๆหลานๆได้อ่านกันอย่างสบายๆไม่ต้องซีเรียสนะ.. ขอแต่ว่าถ้าผมพูดมากเพ้อเจ้อไปหน่อย หรือว่าพูดไม่เข้าหูใคร ก็โปรดให้อภัยด้วย เพราะว่าที่ผมเข้ามาที่นี่ก็เพราะผมชอบ attitude (=ทัศนคติ/นิสัย?) ของพวกคุณใน forum นี้ สนุกและกันเองดี..และผมไม่มีความมุ่งหมาย มาอวดดี อวดรวย อวดโม้ กับใครเลยครับ เพราะผมไม่รวย หรือรู้ดีกว่าคุณ ก็มาคุยกันนิดหน่อย ผมอยู่เมืองนอกนานๆแล้วก็คิดถึงบ้าน, คิดถึงพวกเราคนไทย และพูมใจที่เป็นคนไทยตลอดมา และยังถือThai Passport อยู่ด้วย..เอาซิ!!!!

โฮ..โฮ..โฮ... อยากจะร้องไห้จัง!!!! เฮ่ย...ไอ้ลูกคู่ลิเก กับไอ้คนเล่นระนาดมันไปไหนกันหมดว๊ะ?
(พูดเล่นน๊ะครับ)

Life's good, enjoy it while you can my younger friends.
ให้คะแนนความพยายามพิมพ์ไทยเต็ม 10 เลยค่ะน้า nap Tongue
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

(This post was last modified: 22-06-2009, 22:12 by myakira.)
22-06-2009, 21:36
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 22-06-2009, 05:07
RE: hidden - by Kitja - 22-06-2009, 10:24
RE: ความในใจกับงาน Meeting 4 - by myakira - 22-06-2009, 21:36

Forum Jump: