Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน"
Author Message
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน"
ขอบคุณในรายละเอียดที่พี่เอามาให้ชมนะครับ เท่าที่อ่านพี่บรรยายมา
แสดงให้เห็นว่าพี่เข้าขั้นหลงไหลเลยนะเนี๊ยะ Big Grin (อย่าปฎิเสธนะ ฮ่าๆๆ ลายละเอียดมันฟ้อง)
ผมเล่นกีต้าร์มาพักนึก แต่ยังไม่เคยคิดถึงค่า ohm ของ pickup แต่ละตัวขนาดนั้นเลย Smile

ไหนๆ เล่า Strato แล้ว ขอเจ้าอ้วนดำ Black Beauty นั่นด้วยได้ไหมครับ Smile

ปล.ผมเองก็ไม่รังเกียจ Les Paul นะครับ ในบ้านผมก็มีอยู่สามตัว แต่เป็น Reissue ทั้งนั้น
ใจจริงก็อยากได้ Original Vintage มาครองเหมือนกัน แต่มันใช่ว่ามีเงินอย่างเดียวแล้วจะซื้อได้ Sad
[Image: myworkspace.jpg]
19-06-2009, 12:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ประเภท "ว้าย! แพ๊งแพง ถ้าพี่ซื้อ เราเลิกกัน" - by yodchula - 19-06-2009, 12:31

Forum Jump: