Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมถูกบังคับ
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ผมถูกบังคับ
โฟล์คน้อย Wrote:คนหนึ่งสั้น..
อีกคนหนอนชาเขียว..

อิอิ.. เข้ากันดีจัง..

....................

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม..

คิดถึงน้าโฟล์คน้อยจัง
มาถึงก็เสี้ยมมมมม..เลย
ตัวจริงชัวร์......อิอิ

(ว่างๆมานั่งลำรึกความหลัง สมัยที่ยกห้องเอาลูกเทนนิสมาปาอัดกันนะครับ...จำได้ป่าวBig Grin)
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

25-10-2007, 14:23
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
Labour Wrote:อยากแทงสนุ๊กฯ

น้ากรรมกรงานหน้าห้ามพลาด รวมทั้งน้าๆ คนอื่ๆ ด้วย

เพราะพวก ผมเล่น ฝีมือระดับโลก... ที่สาม กันจริงๆ

น้าเล่นก็ต้องรอนานหน่อย กว่าจะได้ลุก ขึ้นมาแทงสนุ๊ก

เพราะฉายา น้าหนุ่ม กะทะ ก็คือ ก้มเป็นลม !!!!!!!

..............ต้องมา ลำบากคนอื่นช่วยกันหามขึ้นมาอีก
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-10-2007, 15:39
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

karn Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:คนหนึ่งสั้น..
อีกคนหนอนชาเขียว..

อิอิ.. เข้ากันดีจัง..

....................

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม..

คิดถึงน้าโฟล์คน้อยจัง
มาถึงก็เสี้ยมมมมม..เลย
ตัวจริงชัวร์......อิอิ

(ว่างๆมานั่งลำรึกความหลัง สมัยที่ยกห้องเอาลูกเทนนิสมาปาอัดกันนะครับ...จำได้ป่าวBig Grin)

ฮ่า ฮ่า.. น้าkarn.. เห็นภาพเลย..
เมื่อก่อนเราใช้ลูกเทนนิสปาอัดกัน..

วันนี้เราจะใช้ลูกหินกะหนังสะติ๊ก.. พร้อมทั้งหัวเข็มขัด..
อาวุธของแก๊งเด็กราด'รี.. ทุบทุกคนที่ขวางหน้าเล๊ยยย..
ใครไม่ให้ทุบ เราก็เสี้ยมมมม..

เสี้ยมมม.. ๆ ทุบ ๆ.. ตั้บ ตั้บ..
อูยย์.. คิดแล้วมันส์..

ประเดิมด้วยเดอะร๊อคก่อน.. กล้ามใหญ่ดี
ตัวใหญ่อย่างเงี๊ยะ.. ปาลูกเทนนิสอัด.. ไม่มีพลาดเป้า..

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..

เสี้ยมมมคร๊าบ....พี่น้องคร๊าบบบบบบบบ.. อุอุ..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
25-10-2007, 15:53
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
Therock Wrote:ถ่ายรูปคู่กะน้า หนุ่ม......นี่ยังกะกิ่งทองใบหยก

ป.ล. น้า ๆ ทั้งหลายครับ กรุณามองชัด ๆ ๆ นี่ไม่ใช่รูป น้า V8 กับ เจ๊ มนฟ. นะครับ 555

น้าร๊อคข้าวปุ้น.... ว่าผมเหมือนน้า V8 เดี๋ยวน้าเค้าก็โมโหหรอก ไม่เหมือนกันสักกะหน่อย น้า V8 หล่อกว่าผมแบบเห็นได้ชัด ถ้าว่าฝีมือเหมือน ว่าไปอย่าง เหอ ๆ ๆ (เล่นของสูงนิดส์นึง อิ ๆ ๆ ล้อเล่นนะน้า V... )

ขอบคุณน้ากานมากเลยคับ อุตส่าห์ปั่น BMX มาส่งถึงบ้าน ...

ส่วนน้องด้า... เพิ่งรู้ว่าเป็นพี่น้องกัน คือ... คนละพ่อ แต่คนละแม่อ่ะครับ เลยชวนมานั่งด้วย แต่พอน้องเค้าเห็นสภาพว่า พวกนี้เริ่มเมา เริ่มไม่มองผู้หญิงแล้ว เริ่มบรรยายความรู้สึกที่มีต่อกีต้าร์ออกมาแบบที่ผู้หญิงอิจฉาได้เลยอ่ะครับ น้องเลยไปเลย กำ... Sad
25-10-2007, 15:54
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
Therock Wrote:ถ่ายรูปคู่กะน้า หนุ่ม......นี่ยังกะกิ่งทองใบหยก

ป.ล. น้า ๆ ทั้งหลายครับ กรุณามองชัด ๆ ๆ นี่ไม่ใช่รูป น้า V8 กับ เจ๊ มนฟ. นะครับ 555

เออว่ะ ร๊อค.. เหมือนจริงๆด้วย.. Tongue
25-10-2007, 16:13
Website Find Like Post Reply

boobyblue Wrote:มิได้...
ผมหมายถึงมิใช่ต้องรับผิดชอบเฉพาะต่อตัวเองเท่านั้น
แต่คุณยังต้องรับผิดชอบต่อผู้อื่นทุกการกระทำของคุณด้วย
เพราะคุณจะมิใช่ตัวคนเดียวอีกต่อไป
คุณจะต้องเป็นคนเดียวที่มีคนที่จะมีความรู้สึกร่วมกับคุณทุกขณะอาการทีเดียว
ช่างน่าพรั่นพรึงจริงๆ!!

นี่คือเหตุผล ที่ผมชักเพี้ยนๆ ในระยะหลังๆมานี้

อยู่ที่ทำงาน ออกลิงออกค่างไม่ได้

ต่อหน้าแฟน..ก็ออกลิงออกค่างไม่ได้

ถ้าแต่งงาน มีลูก ก็ยิ่งติงต๊องไม่ได้............เก็บกด!!!
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

(This post was last modified: 25-10-2007, 17:28 by karn.)
25-10-2007, 17:25
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

โฟล์คน้อย Wrote:ฮ่า ฮ่า.. น้าkarn.. เห็นภาพเลย..
เมื่อก่อนเราใช้ลูกเทนนิสปาอัดกัน..

โห......................สมัยไหนเนี่ยครับน้าโฟล์คน้อย...

สมัยผมเรียนมัธยมเนี่ย...เค้าใช้ I-pod ขว้างใส่กันครับ....อิอิ ลูกเทนนิส

ผมเกิดไม่ทันคร๊าบบบบบบบบบบบบ ท่านน้า

จาก ข้าน้อย หล่อจางเว่ย
555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-10-2007, 21:18

Katayoot Wrote:พวกนี้เริ่มเมา เริ่มไม่มองผู้หญิงแล้ว เริ่มบรรยายความรู้สึกที่มีต่อกีต้าร์ออกมาแบบที่ผู้หญิงอิจฉาได้เลยอ่ะครับ น้องเลยไปเลย กำ... Sad

ถ้ารู้อย่างงี้ ผมจะบรรยายความรู้สึกที่มีต่อน้องเค้า ให้กีต้าร์อิจฉาไปเลยBig Grin

26-10-2007, 00:50

Forum Jump: