Thread Rating:
  • 7 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :)
Author Message
Maew Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :)
(16-10-2009, 20:04)yoshimar Wrote: ขอคุณน้าๆ นะครับช่วยเหลือผมเมื่อวาน...น้ำตาจะไหล แต่ในนั้นก้อทำให้ผมสำนึกอะไร บ้างอย่างนะว่าจะเลิกกินเหล้าแล้วล่ะครับ..โดนอีกผมคงจะ.....
ลืมไปว่าแต่ว่าน้าๆถ่ายคลิปกัน ขอผมดูด้วยนะจะได้สำนึกเข้าอีก....รักน้ากาน,น้ายอด,น้าสรร,น้าวีรวิทย์,และเพื่อนเหล่ ที่อยู่กันจะดึก ต้องขอโทษด้วย
ที่ทำให้เป็นห่วงกัน
ขอบคุณน้าๆ นะครับช่วยเหลือผมเมื่อวาน...น้ำตาจะไหล แต่ในนั้นก้อทำให้ผมสำนึกอะไร บ้างอย่างนะว่าจะเลิกกินเหล้าแล้วล่ะครับ..โดนอีกผมคงจะ.....
ลืมไปว่าแต่ว่าน้าๆถ่ายคลิปกัน ขอผมดูด้วยนะจะได้สำนึกเข้าอีก....รักน้ากาน,น้ายอด,น้าสรร,น้าวีรวิทย์,และเพื่อนเหล่ ที่อยู่กันจะดึก ต้องขอโทษด้วย
ที่ทำให้เป็นห่วงกัน (แก้ไข)

ว่าจะซื้อโอเลี้ยง+ข้าวผัดไปฝากอยู่เชียว.....
" Remember happiness doesn't depend upon who you are or what you have; it depends solely on what you think. "
- Dale Carnegie
17-10-2009, 15:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ร้าน LOVE (garden number 8) ร้านของชาวบ้านฟ้า... :) - by Maew - 17-10-2009, 15:51

Forum Jump: