Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีตาร์เสียงดี ราคาถูก มีมั้ยครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: กีตาร์เสียงดี ราคาถูก มีมั้ยครับ
(12-06-2009, 02:27)k9918 Wrote: ผมซื้อ กีตาร์โปร่งเฟนเดอร์ มาใน ราคา 5000บาท มือหนึ่งจากมิวสิคคอนเสพต์ตอนนั้นโมเดิรน์ด็อคชุดแรกพึ่งกำลังดัง ทุกวันนี้ผมยังใช้อยู่เลยครับ
เวลาออกไปเล่นกลางคืนตามร้าน เช่นร้าน โลนลี่ป้อป แถว เสาชิงช้า ศุกร์อาทิตย์และ ราตรีสโมสร rca อังคารกับ ที่พลาซ่าลากูล วันเสาร์ มันไม่เคยเกเรเลยครับ ทุกวันนี้ใส่เบอร์ สิบสอง ตั้งสายปกติ ใส่หลังรถตลอด เจอแดด เจอฝนสารพัด ไม่เคยเกเร
เสียบเป็นติด ดีดเป็นดัง ตังมาทุกวันครับ พี่น้อง ผมไม่รู้จะบรรยายยังไงแล้วครับ ว่ามันรับใช้ผมจนผมหาตังได้เท่าไหร่
รู้แต่ว่าสุดจะคุ้ม งานแต่ง งานฉลอง ริมคลอง ริมทะเล ในสวน ในป่า เจ็ดสีคอนเสิรต์ โลกดนตรี ห้องอัดเสียงบางครั้งมีโอกาส นำไปเล่นให้องค์โสม กับพระสหาย รับฟังที่โต็ะอาหารหลายครั้งครับพามันไปได้ทุกที่ไม่เคยอายใครครับ

น้อยคนนักที่จะมีโอกาสเช่นนี้

แต่โอกาสแรกที่ควรไขว่คว้าคือเลือกกีตาร์ราคาถูกและดี เชื่อว่าหาไม่ยากนะครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
12-06-2009, 04:21
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีตาร์เสียงดี ราคาถูก มีมั้ยครับ - by povation - 12-06-2009, 04:21

Forum Jump: