Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
**** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4
Author Message
Guitarmania Offline
Member

Likes Given: 0
RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4
(22-06-2009, 08:42)call Wrote:
(21-06-2009, 07:18)Guitarmania Wrote: งานนี้สนุกมากครับ เสียดายต้องกลับก่อน(แต่ทันได้ดูการดวลของยอดฝีมือ)เพราะเช้านี้มีภาระกิจต้องส่งลูกไปเรียนพิเศษ สำหรับเมื่อคืนต้องขออภัยด้วยสำหรับการแสดง เล่นผิดเยอะมาก เนื่องจากมีฝีมืออันน้อยนิด แถมยังตื่นเวทีอีก และประเด็นสำคัญยังไม่ได้ทานน้ำชาแก้สั่นด้วย ไว้คราวหน้าจะเตรียมตัวมาให้ดีกว่านี้ครับ ขออภัย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

น้ากีตาร์มาเนียครับ ต้องขออภัยอย่างยิ่งที่จะบอกว่าคำพูดทั้งหลายที่น้ากล่าวออกมานั้น เป็นคำพูดที่ผมได้จดลิขสิทธิ์ไว้ก่อนแล้วทั้งหมดนะครับ ไม่ว่าจะเป็นคำว่า "กลับก่อน" "ส่งลูกเรียนพิเศษ" "เล่นผิด" "ฝีมือน้อยนิด" และ "ตื่นเวที" รวมทั้ง "คราวหน้าจะเตรียมตัวมาให้ดีกว่านี้" ทุกประโยคนี่ผมมีสิทธิ์ใช้ได้คนเดียวนะครับ อ้อ แถมอีกสามสี่คำด้วยคือ "อ่อนซ้อม" "จอมเล่นหลุด" "หลงคอร์ด" "หลงเนื้อร้อง" และ "ล่มกลางครัน" อันนี้ก็เป็นลิขสิทธิ์ของผมด้วยนะครับ เพราะฉะนั้นน้าต้องระมัดระวังถ้าคิดจะใช้คำพูดเหล่านี้ คราวหน้าถ้าใช้เหล่านี้อีกผมจะแต่งตั้งทนายป๋อฟ้องเรียกค่าเสียหายโทษฐานละเมิดลิขสิทธิ์คำพูดของผมมาใช้นะครับ ของน้าต้องใช้คำว่า "เนียน" "เจ๋ง" "สุดยอด" "เยี่ยมไปเลย" และ "แหล่ม (คำนี้ป้ามายสอนผมเอง)" เพราะยังไม่มีใครจดลิขสิทธิ์ ถ้าน้าไม่แน่ใจยังไงตรวจสอบคำพูดที่จดลิขสิทธิ์กับผมก่อนได้นะครับ จบข่าว

ต้องขอโทษที่กลับก่อนนะครับ โชเฟอร์ผมที่มาด้วยกันง่วงนอน ปกติแกเป็นเด็กอนามัยเข้านอนไม่เกิน 4 ทุ่มทุกวัน ประกอบกับงานนี้ผมเอาหน้ามาขายอย่างแรง ยิ่งอยู่นานก็ยิ่งอับอาย มิสู้หลบลี้หนีหน้าไปเสียให้พ้นลูกหูลูกตาเพื่อน ๆ ยอดฝีมือดีกว่า งานสนุกมากครับ ได้ชมสุดยอดฝีมืออย่างน้าโรเบิร์ต น้าตู่ ดวลกระบี่กัน โช้ง เช้ง ไฟแลบ แล้ว ต้องบอกว่า 150 บาทคุ้มมากครับ น่าจะจัดคอนเสิร์ตขายบัตรดวลกระบี่สองจอมยุทธแบบเต็ม ๆ สักครั้งนะครับ รับรองไม่พลาดแน่

ขอโทษน้าหมุยด้วยนะครับ ที่อุตส่าห์นัดแนะกันว่าจะแจมคอรัสประสาน 3 เสียงร่วมกันน้าติงแนล แล้วแอบกลับก่อน ไม่รู้น้าหมุยกับผมใครกลับก่อน เอาไว้มินิ meeting ก็ดีครับ พร้อมเมื่อไหร่นัดมาได้เลยครับ
ฮือ..ฮือ...ไม่ยอมครับ เล่นจดลิขสิทธิ์อย่างนี้ผมก็แย่สิครับ แต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวผมปรึกษาน้าป๋อ ไปจดลิขสิทธิ์ที่ต่างประเทศก็ได้ อาจจะยังพอมีหวัง 5555555
22-06-2009, 11:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 19-05-2009, 10:27
hidden - by Katayoot - 16-06-2009, 16:57
hidden - by Katayoot - 16-06-2009, 17:04
hidden - by Katayoot - 17-06-2009, 03:48
RE: hidden - by Kitja - 17-06-2009, 21:42
RE: hidden - by poPPie - 17-06-2009, 22:23
RE: **** โปรดทราบ **** กำหนดการ Meeting 4 - by Guitarmania - 22-06-2009, 11:28

Forum Jump: