Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครทำเงินหล่นสี่หมื่นห้าครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ใครทำเงินหล่นสี่หมื่นห้าครับ
แล้วคุณ pood เหลือลูกสาวขี้เหร่ คนไหน ให้ผมไปสู่ขอครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
23-10-2007, 15:14
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ใครทำเงินหล่นสี่หมื่นห้าครับ
น้าLit รอลูกสาวเค้าหนีตามมาไม่ดีกว่าหรือครับ
ประหยัดไปเยอะ แล้วค่อยขอขมาทีหลัง....จากทแนะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
23-10-2007, 15:18
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

.....นั่นนะดีน้า ปูดด.....ผมก็สงสัยอยู่เหมือนกันครับ....กีต้าร์อะไร....ดูเท่าไหร่ก็ไม่มีอะไรบอกเลยว่าเป็นยี่ห้ออะไร....(ดี....ไม่เดือดร้อนสะติ๊กเกอร์ คิตตี้ ในการอำพลางยี่ห้อ).....แถมเล่นกะแอมป์จีนด้วยนะ.....เสียง กู่เจิ้ง ชิดขวาโดน10ล้อทับไปเลย......อิ...อิ....อ้อ...ลืมทวง สายสะพาย คิตตี้ เลย.....ไม่ยอม...ไม่ยอม....ก็เค้าจะเอาหงะ.....ถ้าได้ออกงานต่อไปผมใช้ชื่อวงว่า นายกีต้าร์เก่ากะลุงแช๊ท ครับ.........น่าจะดูดีกว่า นู๋ป๊อบกะอาโกว์ แดง นะ......(ขอกระแทกหน่อยครับมันอดไม่ได้).....

Attached Files Image(s)

23-10-2007, 15:19
Find Like Post Reply
Roundback

popgodin ออกมาตอบโต้เร็ว!
All I Have
23-10-2007, 15:22
VIP member

...จุ๊...จุ๊...น้า LittleNomad อย่ามาถามกลางบอร์ดครับ....สืบจากสายลับเราก่อนครับ....แล้วควักตังจ่ายเลย....น้า ปูดด...แก่ประเภทตกใจแล้วรีบรับตังเลย.....ตอนผมซื้อลุงแซ๊ท น้าปูดดแก่ยังงงๆเลย....แถมยังไม่รู้เลยว่าก๊ต้าร์อยู่กะใคร.....แกยังไม่ทันคำนวณต้นทุนครับ....ไม่โดยฟันแน่....แถมเอาไปขายใน เวปกีต้าร์ไทยได้กำไรเห็นๆ.......แล้วแอบมาถามกันหลังไมค์นะครับ.....

23-10-2007, 15:30

Quote: น้าLit รอลูกสาวเค้าหนีตามมาไม่ดีกว่าหรือครับ
ประหยัดไปเยอะ แล้วค่อยขอขมาทีหลัง....จากทแนะ

....เป็นคำแนะนำที่ประเสริฐที่สุดนับตั้งแต่ขึ้นสหัสวรรษใหม่เลยทีเดียวครับคุณ....

เอ...นอกจากรอลูกสาวเค้าหนีตามแล้ว ผมว่าฉุดซะเลยดีไหม แล้วค่อยขอขมาทีหลัง ก็แปะเอี่ยเหมียนกัน...
[/quote]
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
23-10-2007, 15:34

Quote: ...จุ๊...จุ๊...น้า LittleNomad อย่ามาถามกลางบอร์ดครับ....สืบจากสายลับเราก่อนครับ....แล้วควักตังจ่ายเลย....น้า ปูดด...แก่ประเภทตกใจแล้วรีบรับตังเลย.....ตอนผมซื้อลุงแซ๊ท น้าปูดดแก่ยังงงๆเลย....แถมยังไม่รู้เลยว่าก๊ต้าร์อยู่กะใคร.....แกยังไม่ทันคำนวณต้นทุนครับ....ไม่โดยฟันแน่....แถมเอาไปขายใน เวปกีต้าร์ไทยได้กำไรเห็นๆ.......แล้วแอบมาถามกันหลังไมค์นะครับ.....

นี่ก็เป็นคำแนะนำยอดเยี่ยมไร้เมฆเทียม...อย่าเพิ่งวางสายนะครับ เดี๋ยวจะกระซิบถามหลังไมค์

ครับ...คนลูกสาวดกก็แบบนี้ บางทีอาจไม่ได้ด้วยว่า มีลูกสาวกี่คน? ชื่ออะไรบ้าง? [/quote]
23-10-2007, 15:37
Roundback

วัยรุ่นใจร้อนอย่างนี้ ฉุดได้...แต่เวลาใดล่ะครับ อย่าฉุดผิดตัวไปเอาสาวจีนแดงมาก้อแล้วกัน
จะต้องเดือดร้อนส่งกลับคืน...วางยาเคลิ้มกับเจ้าของก่อนดีกว่าไหมครับ...จากทแนะอีกนั่นแหละ
All I Have
23-10-2007, 15:44
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
ลูกสาวผมมีเต็มบ้านเลยครับแต่มือกีต้าร์ชั้นเก๋าแต่เก่าเก็บแบบน้า LittleNomad นี่คงหาคู่ยากหน่อย
แต่ดูจากสไตล์ที่เล่นเลี้อยไปถึงเฟรตบนฯนี่สงสัยคงจะชอบพวก 14 fret มี cutaway วันหลังมาลองที่บ้าน
ผมดีกว่า รอกลับจากการเดินทางก่อนก็ใด้ครับ หรือถ้าใจร้อนก็เป็นเสาร์นี้ก็พอใหว
23-10-2007, 15:59
VIP member

...กระซิบ ครับ......น้า LittleNomad ...ตะกี่ตอนผมไปพาลุงแซ๊ทกลับบ้าน.... น้าปูดดแก่เอากีต้าร์ตัวใหม่มาอวดผมด้วย....เป็นของเก่าโทรมๆแต่สภาพดีครับ(งงดิ).....แล้วระบบปิกอัพดีมาก(ผมรับรอง)......ราคาก็ไม่แพง(ความเห็นผมครับ...แต่รับรอง)....พอน้าปูดแก่โดน บิน28เข้าไป....ผมดูอาการออกครับ....คือแกยังไม่สะใจกับกีต้าร์ตัวนี้(ก็แกบอกกีต้าร์ตัวนี้เล่นแจ๊สดี)...อิ...อิ.........เท่าที่ผมเห็นนะ....กีต้าร์ที่ติดปิกอับจากโรงงานผมว่าตัวนี้.....ถ่ายทอดเสียงได้....ซะบาละเฮ้ยเลยครับ........แต่ยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ แต่ไม่ได้ทำในจีนหรอกครับ...ทำใน รุสเซีย ตอนประเทศแตกครับ....แล้วไปขายแถวตลาดโรงเกลือ.....ยี่ห้อ....ผ่าง.....เค ยาริส สีดวงครับ.........อะ...อะ....อะ.....ผมเผาน้าปูดดนี่เพื่อน้า...น้า LittleNomad ...เลยนะครับ......ผมไม่มีศตรูที่ใหนหากผมเป็นอะไรไป น้า povation พุ่งเป้าไปที่น้าปูดดได้เลยครับ

23-10-2007, 16:00

Forum Jump: